Truyện, E-Book đọc bằng Repligo (Cập nhật liên tục)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi heen, 1 Tháng bảy 2004.

1. waveZX18

waveZX18 Thành viên

Được Like:
    0
    Bác nào có bộ truyện Cậu Bé Cưỡi Rồng Ko Làm ơn Up lên cho em xem với em cảm ơn nhiều lắm .Thix !
  2. My_Document

My_Document Thành viên

Được Like:
    16
    dth1412 thích bài này.
  3. vantuongvan

vantuongvan Thành viên

Được Like:
    9
    waveZX18 thích bài này.
  4. letan108

letan108 Thành viên

Được Like:
    0
    tại sao khi tôi setup xong Repligo chỉ có Power point và excel nhận được biểu tượng của nó, cái cần nhất là Word thì lại không có, tôi đã thử trên 2 máy khác nhau rồi, vẫn thế, ai biết cách khắc phục chỉ dùm cái.
  5. My_Document

My_Document Thành viên

Được Like:
    16
    Đầu tiên mở file word ra. sau đó click vô view--> toolbar--> repligo vậy là ok. Chúc thành công
  6. dungpharaoh

dungpharaoh Thành viên

Được Like:
    2
    bác nào có truyện kiếm hiệp thi post cho em với mấy truyện gần đây em post kô đc nơi .em xin cảm ơn mấy bác :((

các bác ơi N73 có đọc đc repligo kô vậy . Em mới mua đc con này nên chua biết
  7. có ai chỉ giúp mình cách cài đặc RepliGo với. cài mà không sử dụng được, không biết nguyên do.
    xin các bác chỉ giúp cho phần cài đặc này dùm( chỉ rỏ cách cài đặc cụ thể)
    thank
  8. danght

danght Thành viên

Được Like:
    72
    có lẽ chương trình diệt virus cả bác xóa phần macro của chương trình repligo rùi.trường hợp như bạn mình cũng đã từng gặp wa.
    cách cua mình là cài đặt lại rồi sau vào convert bình thường
    cách convert la mở file word lên rùi sau đó vào phần in chọn máy in là repligo -->ok
    đây là chương trình convert:http://www.gsm.com.vn/forum/main/showthread.php?t=58906&page=4
    chúc thành công
    have fun!
  9. vit con

vit con Thành viên

Được Like:
    3
    Hic,bác nào có pat-ch hay k@y của SolidconverterPDF làm ơn share cho e với.Hic,e xin bao nhiu lần rồi nhg chẳng ai ngó ngàng đến em cả :(
  10. vantuongvan

vantuongvan Thành viên

Được Like:
    9
    bro nào còn trọn bộ "tiểu lý phi đao" share cho mình với (từ thời Lý Tầm Hoan tới thời của Diệp Khai luôn), mình tìm down hoài mà chỉ được từng khúc mà lại thiếu chương tùm lum...thanks for all