Truyện, E-Book đọc bằng Repligo (Cập nhật liên tục)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi heen, 1 Tháng bảy 2004.

1. khanh_tung

khanh_tung Thành viên

Được Like:
    8
    trang vietkiem.com mình vẫn vào bình thường mà.
    Xem ra chỉ còn cách convert như bình thường, nếu trang nào lỗi thì vào web convert trực tiếp thôi.
    Cám ơn cả nhà nhé
  2. rexyeu

rexyeu Thành viên

Được Like:
    16
    vẫn chửa thấy đâu cả bác ơi
  3. langtucodon_911

langtucodon_911 Ex-Mod

Được Like:
    395
    Cái tôi post lên vẫn down được bình thường bác thử lại đi, tôi vừa mới test xong. Còn cái file lit để làm gì thì tôi cũng mù tịt, chưa bao giỡ gặp, chẳng qua có người muốn thì tôi tìm hộ thôi. Bác hỏi các MOD may ra thì các MOD biết
  4. fat

fat Thành viên

Được Like:
    20
    Tui download được lit converter rồi bác à, cám ơn bác nhé ! hình như file lit là file của Microsoft Reader hay sao bác a.Tui đọc trên mạng thấy vậy không biết đúng không nữa.
  5. langtucodon_911

langtucodon_911 Ex-Mod

Được Like:
    395
    Chán qua nhỉ sao chẳng có ai up truyện lên vậy.
  6. huunhon

huunhon Thành viên

Được Like:
    454
    ai cho em xin bộ "TAM Quốc diễn nghĩa" đi
  7. Volcano

Volcano Thành viên

Được Like:
    358
    chùi ui ! Có đây nhưng mà làm ra dc và up lên mệt quá.Anh em học cách làm và tự làm cho vui đi.Ba cái truyện kiếm hiệp này làm cả đêm mới dc vài trăm hồi đấy.
  8. huunhon

huunhon Thành viên

Được Like:
    454
    gởi wa cho mình đi mình làm cho , huunhon@gmail.com , vì mình củng download nhiều rồi , củng nên đóng góp chút sức

hôm wa ngồi trong toilet đọc bộ "XÁC chết loạn giang hồ" mà quên cả thời gian :D , toilet của Diamond Plaza áh !
  9. kunioa

kunioa Thành viên

Được Like:
    0
    bác nào cho em phần mềm convert từ *.doc sang *.rgo đi, cái link trong thư mục download bi hỏng , em kô down dc.
  10. Het tien tieu

Het tien tieu Thành viên

Được Like:
    7
    Bác nào có bộ Chưởng Kim DUNG: " Tiếu ngạo Giang hồ" không? Ai có cho xin nhé.