Truyện, E-Book đọc bằng Repligo (Cập nhật liên tục)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi heen, 1 Tháng bảy 2004.

1. t_rexaur

t_rexaur Thành viên

Được Like:
    4
    Tam quốc thì khó gì,Tôi có dủ cả bộ, hôm nay bận quá, up tạm 30 hồi đầu lên trước để các bác đọc tạm, hẹn mai rỗi sẽ up tiếp

Công nhận đọc truyện trên đt sướng thật, không mỏi mắt như đọc trên máy tính

Các file đính kèm:

thichduthu thích bài này.
  2. dj_tjvn

dj_tjvn Guest

Bác nào có truyện 5 Sài Gòn kô?Bộ đấy cũng hay phết,mình đã đọc cách đây 3 năm rồi,giờbacs nào có up lên cho anh em xem với
  3. langtucodon_911

langtucodon_911 Ex-Mod

Được Like:
    395
    Sao dạo này ít người up truyện quá nhỉ, đúng là Tết ai cũng đi chơi kô làm truyện nữa rồi

To kunioa: Kô có ở trong DS thì bác vào trong google mà tìm. Đánh vào doc to rgo converter thì nó ra cả đống. Chúc bác may mắn nhé
  4. t_rexaur

t_rexaur Thành viên

Được Like:
    4
    Đúng hẹn lại lên, toàn bộ truyện Tam Quốc đây

Các file đính kèm:

5. linhdanthue

linhdanthue Thành viên

Được Like:
    0
    cho mình hỏi nhe cái 7610 có down load đuọc hông
  6. langtucodon_911

langtucodon_911 Ex-Mod

Được Like:
    395
    Cám ơn bác t-rexaur nhé, truyện hay lắm, bác còn tiếp thì up lên cho anh em với nhé. Thanks
  7. hunghot

hunghot Thành viên

Được Like:
    27
    to:linhdanthue
    bác hỏi down là down cái gì?
    cố gắng xem từ đầu nhé!!!
  8. hunghot

hunghot Thành viên

Được Like:
    27
    mình mấy lần định up truyện lên nhưng khi dùng word vào print để chuyển sang Repligo ,khi chuyển sang Repligo song thì toàn bị lộn dòng dưới lại lên dòng trên.
    Bác nào hướng dẫn hộ em để em up truyện lên nhé!!!
    thank các bác trước!
  9. langtucodon_911

langtucodon_911 Ex-Mod

Được Like:
    395
    Sao bác bị bệnh lạ quá vậy, vụ này chưa có nghe qua, bác thử vào DS down lại chương trinh khác xem nào, hoặc cũng có thể là do truyện từ trang web, có nhiều trang khi chuyển sang repligo xong chẳng hiểu nó biến thành cái gì nữa
  10. 8quocte

8quocte Thành viên

Được Like:
    141
    Bác nào có cho em xin bộ "Phong Thần Diễn Nghĩa đi", bộ này dài khủng khiếp à nha

À wên, bác nào thích truyện kiếm hiệp dạng text thì cứ vào đây mà lấy về, load nhanh lắm mà cũng nhiều nữa www.vnthuquan.net. Em là một con sâu kiếm hiệp mà lị....