Truyện, E-Book đọc bằng Repligo (Cập nhật liên tục)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi heen, 1 Tháng bảy 2004.

1. hohiep

hohiep Thành viên

Được Like:
    20
    cac bac oi! N6680 co doc duoc truyen bang chuong trinh repigo 2.0 khong a? sao em cai chuong trinh do vao va lam theo nhu cac bac noi ma van khong duoc? cac bac co the chi dum em can ke em mot ti duoc khong!!!! em cam on cac bac nhieu lam!!!!
  2. vai_leu

vai_leu Guest

sao dạo nay` chả thấy có chuyện gì mới vậy,chán.......thế
  3. nhatngyuen

nhatngyuen Thành viên

Được Like:
    19
    Bác nào có Hồng Lâu Mộng up lên cho mình nhé. Cám ơn nhiều
  4. vai_leu

vai_leu Guest

sao ko thấy chuyên gì vậy,ma` 2 bộ thiên long bát bộ và đại sát tinh chả thấy có hồi cuối gi` cả
  5. vai_leu

vai_leu Guest

đề nghị đóng topic nay` lại đi,forum dạo này chán wa
  6. 8quocte

8quocte Thành viên

Được Like:
    141
    hình như Religo dạo này bị Mobi ép quá nên bà con chuyển sang bên kia hết rùi....
  7. kieuphong

kieuphong Thành viên

Được Like:
    199
    bạn cho xin cái chương trình MobiPocket cho QD với cái crk của nó luôn được không? thấy mọi người post sách lên nhiều mà chả có soft tui chả biết đọc kiểu gì nữa
  8. 8quocte

8quocte Thành viên

Được Like:
    141
    Bạn cứ search trong forum này với từ khóa MobiPocket là sẽ có ngay đấy...chúc thành công!
  9. kieuphong

kieuphong Thành viên

Được Like:
    199
    chức năng search nó toàn hiện lên các topic có từ khóa thôi thì tìm bao giờ mới thấy được bác nào có thì up lên hộ cái (ko như ttvn nó hiện chính xác trang lên luôn)
  10. trai_quynhon

trai_quynhon Ex-Mod

Được Like:
    388
    Bạn chọn chức năng search topic thì nó hiện ra topic đúng rồi . Bạn nên chọn lại là bài viết thì lúc đó nó mới liệt kê cho bạn những bài viết liên quan tới từ khoá.Try again