Truyện, E-Book đọc bằng Repligo (Cập nhật liên tục)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi heen, 1 Tháng bảy 2004.

1. lewin

lewin Thành viên

Được Like:
    2
    có bộ "phong thần", xin góp dui

Các file đính kèm:

2. heen

heen Thành viên

Được Like:
    387
    Bác nào có truyện " Lệnh xé xác và Quỷ Bảo" thì up lên dùm em hoặc cho em cái link download để em làm cũng được,có mấy trang là truyện scan ko thể làm được,hix hix....
    vutuannha thích bài này.
  3. hoangduy005

hoangduy005 Thành viên

Được Like:
    15
    Truyện TAM QUỐC CHÍ của bạn đây, không biết có ai up lên chưa, mới vừa convert xong, up lên cho bạn nè, mấy hồi sau khi nào rảnh sẽ up tiếp nha!

Các file đính kèm:

vutuannha and minhkynvh2005 like this.
  4. hoangduy005

hoangduy005 Thành viên

Được Like:
    15
    tiếp theo, TAM QUỐC CHÍ, Hồi 26-119 (HẾT)

Các file đính kèm:

vutuannha and minhkynvh2005 like this.
  5. badboy4112005

badboy4112005 Thành viên

Được Like:
    0
    Chòi ơi,cám ơn bạn hoangduy005 thật là nhìu lun,vậy là hè này ở nhà ôm mobile coi truyện tam quốc chí rùi,đã wa'........
  6. newheaven

newheaven Thành viên

Được Like:
    6
    Bác TranDaiTrang ơi, hình như bộ Ma Nữ Đa Tình từ hồi 41 trở đi bị error hay sao á, cái font bị gì mà em đọc kô ra, vẫn hiển thị ký tự, nhưng kô liền nhau gì hết, kô ra câu cú gì hết, em thử hết mọi chế độ rồi, từ smallest cho tới largest, bác coi lại dzùm em nha, đang đọc hấp dẫn

Đúng là từ hồi 41 của bác bị lỗi rồi, kể cả bản up lại cung vây. tôi convert lại từ hồi 41 đến hết, xem trên 7610 thấy không bị lỗi, up lên để anh em coi nốt cho tron bộ.

Các file đính kèm:

7. kid1810

kid1810 Thành viên

Được Like:
    2
    Harry Potter 6

yo!! sorry for posting in Eng, but my computer cant write Vietnamese, plus I'm new here :hug: this is the official English version of Harry Potter 6, don't worry its not the fake one, sure! You can compare with the version selling in Vietnam :D if you want!!! I also have all 5 vols of HP (of coz Eng), if you guys want, willing to share
    now just enjoy it!!! :hug::hug:

Các file đính kèm:

minhkynvh2005 and antroc like this.
  8. acidburn

acidburn Thành viên

Được Like:
    4
    vote cho bác 100 phiếu luôn :D
  9. kid1810

kid1810 Thành viên

Được Like:
    2
    thanx, đang lục lại máy mình coi mấy tập trước ở đâu, để bữa nào rảnh rảnh pót cho anh em lun :D
  10. fat

fat Thành viên

Được Like:
    20
    Mấy truyện này hay quá,có cách nào đọc mấy truyện này trên PPC không các bác ?