Truyện, E-Book đọc bằng Repligo (Cập nhật liên tục)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi heen, 1 Tháng bảy 2004.

1. 8375600

8375600 Thành viên

Được Like:
    64
    MẤY BRO CÓ AI CÓ TRUYỆN XXX GỬI MAIL CHO MÌNH VỚI. ĐỂ GIÀNH THƯ GIÃN ĐÓ MÀ.
    THANKS
    T8375600@YAHOO.COM
  2. newheaven

newheaven Thành viên

Được Like:
    6
    Từ sang qua NXB Trẻ đã phát hành Harry Potter tập 6 tiếng Việt rồi, các bạn hãy mua ủng hộ NXB đi, giá cả cũng rất phải chăng.
  3. saocon2005

saocon2005 Thành viên

Được Like:
    6
    giúp em với huhu con repligo cua em cứ khi nào đọc xong thoát ra đều bị lỗi App.Closed, làm mất hết cả dấu trang, ai giúp em trị lỗi này với
  4. huunhon

huunhon Thành viên

Được Like:
    454
    ai có mấy cuốn sách về dạy làm người hoặc tâm lý gì gì đó không

ai có mấy cuốn sách về dạy làm người hoặc tâm lý gì gì đó không , đổi món cho anh em với đọc truyện quài chán lắm ,

ở đây mình có một cuốn "đắc nhân tâm" dạng web đọc củng thấy hay hay, nó dạy mình cách nói chuyện cách để hiểu người khác và làm cho người khác hiểu

sách ở dạng web, mình lại không có thời gian convert sang repligo vì bận đi làm suốt , nhờ các bạn xem, convert lại sang repligo để share cho mọi người

xin cám ơn

Các file đính kèm:

5. t_rexaur

t_rexaur Thành viên

Được Like:
    4
    Cái này xử lý đơn giản: dùng seleq hay fexplorer vào C:\system\data tìm 2 file Repligo, xóa hết đi, xong là chạy repligo như bình thường

Nếu không được nữa thì tôi chịu
  6. hung_mobile3230

hung_mobile3230 Thành viên

Được Like:
    132
    đúng rùi, đọc bản gốc có bản quyền hay hơn nhìu, Nh mờ tui suốt ngày ngồi nét, chẳng có việc gì làm, Lại tiện có cái máy in nên in ra đóng bìa bóng kính vào đọc tạm. hix, đành thất lễ với bác NXB trẻ vậy. quê E ở xa thủ đô lém, Nên Ko mua được. Khổ thân tui quá ha`. huhu
  7. tulipden

tulipden Thành viên

Được Like:
    32
    đúng rồi đó các bạn,vào Nguyễn Văn Cừ nhiều lắm,80k thôi(miễn phí gửi xe)
  8. rotmongtoi

rotmongtoi Thành viên

Được Like:
    6
    ai chuyển đắc nhân tâm qua repligo dùm đi, cho anh em hưởng với, giang hồ đa tạ hết lòng
  9. khoiquyenvn

khoiquyenvn Thành viên

Được Like:
    0
    Xin Truyen Tam Quoc Dien Nghia

các bạn có ai có truyện tam quốc diễn nghĩa thì post lên cho anh em đọc chung với.Cám ơn :-$
  10. nguyenhquyen

nguyenhquyen Thành viên

Được Like:
    14

Trong này có truyện này rùi mà bác chịu khó tìm lại đi nhé