Truyện, E-Book đọc bằng Repligo (Cập nhật liên tục)

Thảo luận trong 'S60/S80/S90: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi heen, 1 Tháng bảy 2004.

1. Pagani

Pagani Thành viên

Được Like:
    48
  2. tulipden

tulipden Thành viên

Được Like:
    32
    hình như chính là phim cỗ máy thời gian đó,kể cả tên các nhân vật cũng y chang
  3. Pagani

Pagani Thành viên

Được Like:
    48
  4. Pagani

Pagani Thành viên

Được Like:
    48
    Phim "Cỗ máy thời gian" được dựng theo truyện này mà bạn, chỉ có điều không chi tiết và hay bằng trong truyện thôi.
    Cách chia phần chỉ tương đối do người type ra bản text, nguyên gốc tiếng Việt nó có 6 tập, mỗi tập khoảng 600 trang, tức là khoảng hơn 3600 trang:D
    MaiDinh thích bài này.
  5. saocon2005

saocon2005 Thành viên

Được Like:
    6
    bác ơi sao lại thế, phần 3 và phần 6,7,8 không down được, bác xem lại hộ em với
  6. Pagani

Pagani Thành viên

Được Like:
    48
  7. MaiDinh

MaiDinh Thành viên

Được Like:
    164
    QD8040 thích bài này.
  8. badboy82

badboy82 Guest

To Pagani : Hiiihihihii,Tại hay quá nên dành nhiều thời gian để xử nó.Mình cung đang làm để up lên đê.Mỗi phần là 50 hồi,cho đến hết ấy.Giờ bạn pót rùi tui cũng kg biết làm sao đây.Thanks bro.
    To Mai Dinh : Cám ơn bạn nha.Bạn coi lại link down đi.Phần cho Moblie d0ó nha,vì nhiều khi đâu có ngồi hoài bên PC để đọc đâu.
    http://www.4shared.com/dir/267038/48826a4/sharing.html đây là từ hồi 100-150,bác nào thích thì down,mới lần đầu làm bèo đừng chê.
  9. Pagani

Pagani Thành viên

Được Like:
    48
    Không hiểu sao có một số bác lại không download được Tầm tần ký các phần tiếp theo, mà bác MaiDinh đã bỏ công ra làm đến phần 210 rồi, xin phép bác MaiDinh tớ share ở đây cho anh em dễ làm ăn
    http://www.4shared.com/file/1064339/dd0a035a/hoi100-210.html?
    còn tiếp theo nữa thì hic.. các bác phải đợi thôi, nếu có điều kiện xem trên máy tính thì các bác download file MaiHoa reader về mà đọc cho đỡ sốt ruột.
  10. Pagani

Pagani Thành viên

Được Like:
    48