[Giao diện] Tùy biến chiếc Android thân yêu

Thảo luận trong 'Android: Ứng Dụng' bắt đầu bởi r2beat2012, 1 Tháng mười một 2014.

1. r2beat2012 Thành viên

Timely Alarm Clock
    [​IMG] [​IMG]

Ứng dụng đồng hồ báo thức với giao diện tuyệt đẹp và nhiều tùy biến Widget trên màn hình chủ.
    Link tải

Widgetsoid
    [​IMG] [​IMG]

Ứng dụng thêm Widget tuyệt vời và cực đa năng, bạn có thể add những Widget lịch, thời tiết, công việc, v.v.. lên màn hình chủ, hoặc tạo các Quick Setting trên Status Bar.
    Link tải

Themer: Launcher, HD Wallpaper
    [​IMG] [​IMG]

Đối với anh em nào THÍCH VỌC VẠCH thì hẳn không còn xa lạ với Themer-1 launcher cực đa năng khi cung cấp cho bạn không chỉ hàng chục giao diện cực đẹp mà còn là một kho hình nền độ phân giải HD giúp bạn lột xách hoàn toàn chiếc điện thoại. Cách sử dụng rất đơn giản: cài đặt Themer, vào ứng dụng chọn lấy 1 theme ưng ý rồi tải về và apply, bước cuối cùng ấn Home rồi chọn Alway Themer
    Link tải

EverythingMe Launcher
    [​IMG] [​IMG]

Launcher đặc biệt giúp bạn phân loại apps trên máy thành từng nhóm riêng, giúp bạn đơn giản trong việc tìm kiếm.
    Link tải

Andrognito BETA - Hide Files
    [​IMG] [​IMG]

Chắc hẳn anh em dùng điện thoại đều có lưu trữ một số thứ riêng tư không muốn chia sẻ với ai, như tin nhắn, ảnh, video mà nhiều lúc xem-xong-xóa liền . Nay mình xin giới thiệu một ứng dụng giúp bạn ẩn bất cứ file nào mình muốn và có thể gọi lại chúng bất cứ lúc nào cần dùng đến, đó là Andrognito.
    Ưu điểm lớn của ứng dụng đó là giao diện đẹp, dễ sử dụng, tính bảo mật cao và hoàn toàn miễn phí. Andrognito còn cung cấp một số tính năng nâng cao như: Vault Spoofing-tạo ra một dạng cửa sổ giả để ngăn người khác xâm nhập và Invisible Mode-ẩn icon của Andrognito, để hiện lại bạn cần nhập đúng code *#mật mã của bạn#* là xong.

Link tải

Lock Screen Club: HD Themes
    [​IMG] [​IMG]

Ứng dụng tổng hợp theme cho màn hình khóa cực kì tổng hợp, bạn chỉ cần cài vào máy, chọn theme yêu thích, tải về rồi áp dụng là xong. Lock Screen sở hữu hàng trăm Theme cho bạn chọn, có thể tự tạo Lock Screen mang phong cách của riêng mình, cho phép chèn Widget hay hình nền tùy thích. Lock Screen mới hỗ trợ luôn cả Notification và Shortcut từ các ứng dụng.
    Lưu ý: Nên tắt màn hình khóa hệ thống để ứng dụng hoạt động ổn định

Link tải

2. travisimp2710 Thành viên