Từ điển LINGVO Anh - Việt for Symbian OS 9.1

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG VĂN PHÒNG - TỪ ĐIỂN' bắt đầu bởi minhtue, 26 Tháng tư 2007.

1. mylove911

mylove911 Thành viên

Được Like:
    1
    Thế có bác nào o UK hoặc Rus ko thông báo anh em làm quen trao đô63i kinh nghiệm tí nhể
  2. butbe12

butbe12 Thành viên

Được Like:
    0
    Các bác kiểm tra lại xem , link hỏng rồi các bác ơi . Buồn quá , giúp em với.
  3. kecuoigio

kecuoigio Thành viên

Được Like:
    414
    bác nào tách file giúp mình với,mình chỉ cần cài Anh-Viet thôi bỏ mấy cái Nga Nga gì đó đi (có học tiếng Nga đâu),uploa lên giúp mình hen.Thank nhớ bỏ tiếng Nga đi cho nhẹ
  4. mylove911

mylove911 Thành viên

Được Like:
    1
    úi giời ạ bó tay với trình độ bác kecuoigio,nếu bác ko thícch cái Nga Nga gì thì bác đừng copy mấy cái data liên quan đến Nga Nga gì là đc rồi,thế là xong,mà có bỏ đi cũng thế nó cũng thế,máy cũng chả nhanh hơn mà cũng chả chậm hơn bác cứ yên tâm,Lingvo mới đầu cài vào nó chỉ dạng như là 1 cái nền,còn bác thích từ điển gì thì cài DATA từ điển ấy vậy thui,GOOD LUCK
  5. eminem_giunio

eminem_giunio Thành viên

Được Like:
    0
    Từ trc đến giờ em chỉ thích nhất là bộ TMA dic thôi
    ai có bộ này ko cho em xin
    cái này có cả A-V,V-A,P-V,V-P,D-V,V-Đ hay sao cơ mà
  6. bigbadaboom

bigbadaboom Thành viên

Được Like:
    0
    cho mình hỏi chút mình phải cài bộ từ điển này vào đâu vậy sao khi intalls còn file Dữ liệu mình chép vào đâu vậy xin hướng dẫn cụ thể cảm ơn rất nhiều
  7. anhkhoailang

anhkhoailang Thành viên

Được Like:
    2
    thì mọi người cứ làm theo hướng dẫn là ok mà! mình test trên N3250 chạy rất tốt,nhưng có lẽ ko nhiều từ bằng các từ điển khác. Bác Minhtue khi nào nâng cấp thêm từ thì báo anh em 1 tiếng nha!
  8. DevilRoyal

DevilRoyal Thành viên

Được Like:
    0
    Sax máu nó band ip việt nam rồi ah . ông nào có acc cho tôi mươn chút ... hix hix
  9. bngkhoa

bngkhoa Thành viên

Được Like:
    2
    đang có cái từ điển này nhưng mà 3250 bị lỗi font thua chưa tìm ra lối thoát, mặc dù đã xài cách chép font vào thẻ nhớ roài kết quả là máy toàn ô vuông. sao có mấy bạn xài 3250 lại xài được nhỉ bó hand
  10. anh_cute

anh_cute Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn thử update firmware len 4.14 xem mình xài bt mà