Từ điển LINGVO Anh - Việt for Symbian OS 9.1

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG VĂN PHÒNG - TỪ ĐIỂN' bắt đầu bởi minhtue, 26 Tháng tư 2007.

1. kimphuong77

kimphuong77 Thành viên

Được Like:
    1
    sao mình cài vào N73 ko thấy data gì hết kể cả Anh-Việt , mặc dù đã copy vào đúng thư mục hướng dẫn kể cả copy vào máy hay thẻ
  2. Beautiful_life

Beautiful_life Thành viên

Được Like:
    0
    Mình muốn hỏi Team nào xây dựng và phát triển bộ từ điển này?
    Xem qua thấy hoành tá tràng quá!
    Nhưng mà cái này phải xài thẻ nhớ >=1GB thì mới chiến được. Nhưng mình ngờ là với vóc dáng cồng kềnh thế này thì thời gian search từ sẽ rất rất chậm.

Pac nào cài thành công review cho anh em với. Thật tuyệt vời nếu bộ này ngon lành!
  3. ronlkh

ronlkh Thành viên

Được Like:
    0
    Anyone has 3rd party vietnamese font for S60V3?
  4. thuykai

thuykai Thành viên

Được Like:
    36
    I am using 5700 so I don't mind the Vnmese font:) ,you'd better choose some phone like that (N95,N77 ....)
  5. nhattuan1711

nhattuan1711 Thành viên

Được Like:
    10
    link die rồi...Ai có thể up lại được không? Tôi đang rất cần. Thank..
  6. thuykai

thuykai Thành viên

Được Like:
    36
    Đây nè,nhưng chỉ là file cài thôi,còn DATA bạn tự tìm nhé,tui chẳng biết "vứt" nó ở đâu rồi,tìm lâu quá ....Thấy hay thì thank một cái nhé !
    Ôi,xin lỗi nhé,tui upload mà không được nhưng lở post bài mất rồi,file lớn hơn cho phép,thông cảm nha.Bảo bro nào up hộ một cái ...Hic,muốn tốt cũng không được nữa ....
    Your file of 415.3 KB bytes exceeds the forum's limit of 100.0 KB for this filetype.
  7. antibecks

antibecks Guest

Mình đang muốn tìm từ điển cho dòng này mà có Fáp - Việt các bác ạ! Bác nào có biết chỗ nào mua hoặc bán luôn em thì nhắn cho em nhé!
    0904443330
  8. sonvuvn

sonvuvn Thành viên

Được Like:
    0
    Bộ từ điển này có thể dùng cho P990i được ko nhỉ? Bác nào dùng rồi chỉ em với!
  9. thuykai

thuykai Thành viên

Được Like:
    36
    Nếu P990i mà dùng hệ điều hành Symbian 3rd 9.1 thì cũng cài được chứ....(cái này tui cũng không rõ lắm ....)
  10. acc17

acc17 Thành viên

Được Like:
    4
    P990i là Symbian UIQ thì dùng sao được