Từ điển Phát Âm Merriam-Webster-S60 Tiếng Anh đỉnh nhất

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG VĂN PHÒNG, TỪ ĐIỂN' bắt đầu bởi nguyenthao78, 5 Tháng tư 2007.

1. waitforme.vt2004

waitforme.vt2004 Thành viên

Được Like:
    6
    cảm ơn Thảo về cuốn từ điển này.mình đang text, hy vọng là dùng được,mình dùng con N72=D>
  2. yenlanquan

yenlanquan Thành viên

Được Like:
    1
    tui đang xài N6600 nè, chạy wéh tốt luôn,nhưng có` 1số từ bỵ lổi và ko nó đc ^_^ :) L-)
  3. natty0124

natty0124 Thành viên

Được Like:
    0
    no chi dung cho v2 thoi a?
  4. Betterboy_st

Betterboy_st Thành viên

Được Like:
    0
    Trời, cài đặt đơn giản vậy mà các pro hướng dẫn sao thấy phức tạp quá. Mình xin nêu ngắn gọn:
    Sau khi download 3 file do bạn mguyenthao78 cung cấp.

Ta được 3 file:
    - Merriam-Webster-S60Patchedby100565.sis (file cài đặt)
    - 1a0c.pgc (file phát âm)
    - 01b0.pgc (file data)

1.Các bạn dùng chương trình quản lý file trên điện thoại tạo thư mục tên SlovoEdDictsWeb trong E:\system\apps ta được E:\system\apps\SlovoEdDictsWeb
    2. Chép 3 file vừa download ở trên vào thẻ nhớ trong thư mục mới tạo xong ( E:\system\apps\SlovoEdDictsWeb)

Đến đây các bạn dùng chương trình quản lý file trên điện thoại tìm file *.sis (cụ thể "E:\system\apps\SlovoEdDictsWeb\Merriam-Webster-S60Patchedby100565.sis") tiến hành cài đặt từ điển bình thường

OKay!
  5. nghiablue

nghiablue Thành viên

Được Like:
    0
    help me

Ban oi minh cai duoc roi nhung ko co am thanh ban oi ban giup minh duoc ko cam on nhieu
  6. k3ew

k3ew Thành viên

Được Like:
    0
    làm theo bac haiduongnam thi phát được âm cơ mà hình như nó phát hổng có trúng tức là từ một nơi nó phát âm một nẻo chẳng biết tại sao
  7. leminhthuong

leminhthuong Thành viên

Được Like:
    1
    cho hỏi cái. cài vào được rồi mà tui ko thấy nó phát âm được là sao vậy.dung n70
  8. leminhthuong

leminhthuong Thành viên

Được Like:
    1
    sau khi tui chạy lại file sis lần 2 thì thấy trong foder app có thêm 1 slovoedweb
  9. duytanct0579

duytanct0579 Thành viên

Được Like:
    0
    bạn nguyênthao78 ơi . mình cài được hết rồi , nhưng mình không tìm được từ nào có phát âm hết, VD: definite nhu bạn thì có phát âm , còn mình thì không có , giúp mihf với
  10. hdnha_0106

hdnha_0106 Thành viên

Được Like:
    22
    xin link download lại từ điển Merriam-Webster s60v2

mình download hoài mà ko dc, chắc link die rồi, các bạn cho mình xin link mới dc hok?
    file cài, data và file phát âm nha
    thank các bạn nhìu