Tự gán ngày kỷ niệm vào lịch (adding anniversaries to Calendar)

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG TÍNH TOÁN, THỜI GIAN' bắt đầu bởi banong, 7 Tháng mười hai 2008.

1. augustan

augustan Thành viên

Được Like:
    14
    Mình dùng chương trình này cũng phải đến 2 năm rồi nên không phải là không biết cách sử dụng. Bản gốc ban đầu mình đã sử dụng tốt. Và đương nhiên là mình đã cập nhật bản mới nhất tại bài #63 thì mình mới đề cập đến file annia.py ở trên. Kết quả là dùng anni.py mới hoặc annia.py thay cho file anni.py ban đầu thì bị lỗi như ở bài #77 mình đã nêu.
  2. Be Yeu

Be Yeu Super Moderator Staff Member

Được Like:
    5,681
    Hy vọng sẽ sớm có bản cho Android !
    Mất máy Symbian giờ sang Android thấy thiếu mỗi " món " này a ! Mong Bác NguyenQuocSan lưu tâm và viết tiếp code cho ACE cộng đồng sử dụng điện thoại cùng được sử dụng ! THANKS !
  3. phanhien

phanhien Thành viên

Được Like:
    158
    Đúng vậy, chỉ hy vọng bac San đổi sang dùng Android thôi.:D
  4. hongson123vn

hongson123vn Thành viên

Được Like:
    0
    Topic lâu rồi không thấy ai vào comment nhỉ.
    Mình đã làm theo hướng dẫn ở #63 rồi mà vẫn báo lỗi nhỉ. Nó báo lỗi như ảnh dưới:

Mình đã copy file AnniA.py vào đúng đường dẫn: E:\python\Lib và file anni.txt vào E:\Documents\ . Đã cài bộ python trên thẻ nhớ và hoạt động tốt với các ứng dụng cần python và các script khác. Khi chạy script này thì nó cứ báo lỗi trên.
    Không biết mình sai ở chỗ nào nhỉ. Bác nào biết thì chỉ giúp mình nhé. Ứng dụng này thực sự rất hay và rất hữu ích. Thanks các bác nhiều nhiều.