Xin giúp Tư vấn chọn mua laptop dưới 10 triệu

Thảo luận trong 'Laptop: Kiến Thức & Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi hungtrannguyen, 19 Tháng bảy 2017.

1. cool_girl

cool_girl Thành viên

Được Like:
    40
    mua máy cây mà chơi cho sướng
  2. hungtrannguyen

hungtrannguyen Thành viên

Được Like:
    1
    Em thi khoa Quốc tế, ĐHQG ngành kinh doanh QT ạ, khoa này tầm 17, 18 là đỗ rồi nên điểm em chắc chắn đỗ ạ
  3. trungkien590

trungkien590 Thành viên

Được Like:
    0
    Khoa QT là trường gì thế, giờ mới nghe tên lần đầu, mà bạn ở trên có avatar giống mình thế
  4. minhnguyen89

minhnguyen89 Thành viên

Được Like:
    1
    Sao điểm bác cao không thi mấy trường hịn như kinh tế qd hay ngoại thương ý, thì khoa QT làm gì
  5. minhngoc9x

minhngoc9x Thành viên

Được Like:
    0
    Âu cũng là cái số, thì mấy trường hịn chưa chắc điểm đã cao, nhớ ngày xưa mình đi thi thầy bói bảo thi trường gì thì thi trường đó
  6. Gianghn11

Gianghn11 Thành viên

Được Like:
    0
    ầm giá pác có thể lựa con này so với nhu cầu
    Chip i5 thế hệ 5, ram 4gb với card rời 930M 2GB mạnh mẽ học tập chơi game tốt pác nhé
    Asus F555LF-XX166D | i5-5200U | 4x2.2GHz~2.7GHz | 4GB DDR3L | 500GB HDD | DVD | Nvidia Geforce GT 930M 2GB | 15.6" | FreeDOS
  7. daohanh93

daohanh93 Thành viên

Được Like:
    3
    Khoa QT trực thuộc ĐHQG bạn nhưng đào tạo theo chương trình chuẩn quốc tế, học bằng tiếng anh, có giáo viên nước ngoài giảng dạy
  8. daohanh93

daohanh93 Thành viên

Được Like:
    3
    Giờ ko như ngày xưa cứ phải trường top, trường hịn mới học, giờ quan trọng là môi trường học tập mang lại những lợi ích thực tế cho sinh viên hay ko thôi
  9. nguyenkien210

nguyenkien210 Thành viên

Được Like:
    3
    Bạn nói cũng đúng, thấy sinh viên ra trường thất nghiệp nhiều nhưng Khoa quốc tế thì mang lại được cái lợi ích gì?
  10. cafebxl

cafebxl Thành viên

Được Like:
    0
    Theo mình biết thì khoa QT dạy bằng tiếng anh, nên sinh viên ra trường sẽ có trình độ tiếng anh khá tốt, mà hình như đầu vào cũng yêu cầu tiếng anh nữa thì phải