Xin giúp Tư vấn chọn mua laptop dưới 10 triệu

Thảo luận trong 'Laptop: Kiến Thức & Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi hungtrannguyen, 19 Tháng bảy 2017.

1. apple_eyes

apple_eyes Thành viên

Được Like:
    19
    sinh viên chơi ít thôi ko thì ra thất nghiệp đời tàn đó, tốt nhất nên dành thời gian 30% học chuyên ngành, 30% học tiếng anh, 20% chơi, 20% tham gia các hoạt động tình nguyện xây dựng kỹ năng mềm
  2. cool_girl

cool_girl Thành viên

Được Like:
    40
    học gì thì học, chơi gì thì chơi nhưng mình khuyên chân thành bạn nên học tiếng anh, dành 4 năm học đảm bảo ra trường có thể sử dụng thành thạo và xin việc cty nước ngoài ngon lành
  3. trungkien590

trungkien590 Thành viên

Được Like:
    0
    mình cũng lãng phí 4 năm ĐH chỉ chơi và chơi, cuối cùng giờ học lại TA vừa mất time, vừa mất tiền mà lại ko hiệu quả, hix
  4. minhnguyen89

minhnguyen89 Thành viên

Được Like:
    1
    học tiếng anh quan trọng cần sự kiên trì và thực hành nhiều, chứ học mà ko thực hành thì khó lắm, từ vựng học rồi cũng quên thôi
  5. minhngoc9x

minhngoc9x Thành viên

Được Like:
    0
    bạn mình có nhiều người chẳng biết gì về tiếng anh, nhưng gia đình cho đi du học, sang môi trường khác rồi sẽ phải nói đc thôi
  6. Gianghn11

Gianghn11 Thành viên

Được Like:
    0
    sinh viên nghèo ko có tiền du học thì thỉnh thoảng lên bờ hồ săn tây cũng đc
  7. hungtrannguyen

hungtrannguyen Thành viên

Được Like:
    1
    em chọn khoa QT, ĐHQG cũng vì khoa dạy và học bằng tiếng anh, có giáo viên nước ngoài nên sẽ là môi trường tốt để mình luyện tập, nếu có cơ hội sẽ đi du học ạ
  8. daohanh93

daohanh93 Thành viên

Được Like:
    3
    mấy khoa QT thấy sinh viên chơi nhiều cơ mà vẫn giỏi, năng động tự tin phết
  9. nguyenkien210

nguyenkien210 Thành viên

Được Like:
    3
    sinh viên ko cần học nhiều, nhưng cũng đừng cày game, dành thời gian phát triển bản thân và các mối quan hệ, một môi trường năng động trẻ trung sẽ giúp bạn phát triển bản thân tốt hơn đó
  10. cafebxl

cafebxl Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn có thể tìm kiếm các máy dòng ASUS hoặc HTC mấy hãng này có máy giá khá mềm, mình đang dùng ASUS