Xin giúp Tư vấn chọn mua laptop dưới 10 triệu

Thảo luận trong 'Laptop: Kiến Thức & Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi hungtrannguyen, 19 Tháng bảy 2017.

1. habeo112

habeo112 Thành viên

Được Like:
    24
    Laptop Dell Inspiron 14 3458 TXTGH1 tầm hơn 6tr nhưng màn hình hơi bé, Lenovo Ideapad 100 - 80RK0018VN 5tr3 gì đó chắc ok hơn đó bạn
  2. hoangminhlinh

hoangminhlinh Thành viên

Được Like:
    34
    chủ thớt học giỏi ghê, 24 đ, chúc mừng bạn nhé
  3. huynhzuni

huynhzuni Thành viên

Được Like:
    31
    bạn học khoa QT ngành gì thế, em mình học kế toán khoa quốc tế, ĐH QG năm nhất năm hai thấy nó học tiếng anh nhiều lắm, bắn như gió, giờ nó đang làm chương trình thực tế cho công ty nước ngoài nên phải có lap để thực hành phần mềm suốt
  4. happysmall

happysmall Thành viên

Được Like:
    31
    bác cứ ra cửa hàng nói nhu cầu của bác ngta khắc tư vấn cho
  5. lady_love

lady_love Thành viên

Được Like:
    22
    bạn đầu tư thêm thì mới rinh đc em này Asus F555LF-XX166D. Bạn có thể tham khảo thêm bên mình nhé.
  6. banhxoai

banhxoai Thành viên

Được Like:
    35
    khoa QT mới có điểm hôm qua đó bạn, ngành kinh doanh quốc tế 18,25, chúc mừng bạn nhé
  7. ng0dung

ng0dung Thành viên

Được Like:
    23
    năm nay điểm thi THPT cao nên các trường đều lấy cao hơn năm ngoái nhỉ, chúc mừng bạn nhé, học kinh doanh quốc tế sau ra tha hồ mà giàu
  8. suzuki@

suzuki@ Thành viên

Được Like:
    34
    học kinh tế thì bạn chịu khó cày tiếng anh nữa, sau có thể đi du học hoặc làm cho các cty nước ngoài đều được, bên khoa QT, ĐHQG sinh viên cũng có nhiều cơ hội du học lắm
  9. Back.Time

Back.Time Thành viên

Được Like:
    1
    chúc mừng bạn nhé, một chặng đường mới mở ra rồi, chúc bạn thành công. Mua lap phục vụ học tập bạn có thể mua con Dell Vostro 3558 (VTI33011) Black
    Intel Core i3 4005U (1.7Ghz, 3M Cache)/ Ram 4GB DDR3L 1600Mhz/ HDD 500GB 5400rpm/ VGA Intel HD Graphics/ Display 15.6" LED/ Free Dos
  10. apple_eyes

apple_eyes Thành viên

Được Like:
    19
    dell hoặc asus ok đó bác, mà kinh tế ko cần học nhiều đâu bác, quan trọng là kỹ năng được trau dồi ở trường ĐH bác ah