Toàn Quốc Tư vấn sắm TV đón Tết

Thảo luận trong 'Sản Phẩm & Dịch Vụ Khác' bắt đầu bởi midu90, 25 Tháng một 2015.

1. midu90 Thành viên

2. nani89

nani89 Thành viên

Được Like:
    47
    Muốn đầu tư tivi bao nhiêu để mọi người tư vấn dễ hơn. chứ chung chung cũng khó mà tư vấn.
  3. táyontuyet

táyontuyet Thành viên

Được Like:
    35
    :) Ra điện máy có đầy, quan trọng thấy mẫu mã nào đẹp vừa túi tiền rinh em nó về nhà thôi. Gần tết khuyến mãi nhiều.
  4. quanhoca

quanhoca Thành viên

Được Like:
    36
    Em dạo quanh các trang điện máy thấy có chương trình "Vạn quà Tết, đón Xuân vui" của hãng LG thấy cũng xôm tụ đó bác. Em thấy chiếc TV LED LG của nhà hàng xóm mới mua có tích hợp sẵn đầu thu KTS DVB-T2 mới, xem được mấy đài KTS thấy cũng hay hay đó bác.
  5. duonghoainghi

duonghoainghi Thành viên

Được Like:
    25
    Quan trọng là bạn dự trù bao nhiêu để sắm tivi thôi. Chứ khuyến mãi cũng mấy trăm nghìn là cao so với thời gian tết này. Hay không chừng qua tết mua nó còn rẻ hơn nữa ấy chứ.
  6. nani89

nani89 Thành viên

Được Like:
    47
    Giờ nhiều hiệu nhiều loại công nghệ mới như lg samsung sony ... Công nghệ thì tiền nào của đó thôi.
  7. oisusu

oisusu Thành viên

Được Like:
    32
    TV LED thì mình khuyên bạn nên chọn loại TV tấm nền IPS của LG nhé. Nhà mình vừa mua 1 cái, model 47LB561T, thấy màu trung thực, sáng rõ hơn cái TV trước. Xem 3D thì không bị nháy hình với mỏi mắt, cái TV trước mình đeo kính 3D xem được một chút là chịu thua, k đeo nổi . Mua dịp này còn được tặng 1 bếp nướng của Kangaroo, bà xã ưng lắm :)
  8. boysion88

boysion88 Thành viên

Được Like:
    25
    Thích thương hiệu nào thì cứ rinh thôi, hàng điện tử con nào ngon hơn con nào cũng khó phán lắm, quan trọng là tiền trong túi có khá không thôi.
  9. banda20

banda20 Thành viên

Được Like:
    34
    TV bây giờ thông minh lắm bác, cái WebOS của LG hơi bị hay :D. Xài Smart TV của hãng LG thì lướt web, facebook, youtube thả ga luôn. Nhà có người già thì xài vẫn vô tư vì giao diện nó dễ xài lắm bác. Bố mẹ em xài TV này hơi bị chuyên nghiệp luôn đó :3
  10. hugi99

hugi99 Thành viên

Được Like:
    9
    Bạn đã mua được tivi chưa? hiện mình đang có con TIVI LED 50L2300VN giá tốt ^^~ . Xài được vài tháng còn bảo hành luôn.