tức wá đi thôi, xin các bác cứu vớt đời em...

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi mimi&kiki, 28 Tháng mười hai 2005.

1. mimi&kiki Thành viên

cho em hỏi: có bác nào có smartmovie converter + smartmovie(cho p910i á) cùng 1 phiên bản không ?(có cả k****nha) mấy ngày nay em mất ngủ vì không unlock được cái converter(em đã thử nhiều phiên bản - nhưng chung quy vẫn không unlock được:(( ), có lẽ tại nó khác version....

à, có bác nào xài p910i hàng ngoài không??? em nghe nói loại này cài font TV bị lỗi , vậy xin hỏi có bác nào bị lỗi khi cài font TV chưa ạ?? (lúc em mới mua máy đã bị "nhắc nhở" như dzậy ---> nếu cố tình cài ----> bị lỗi nặng wá ---->chúng tôi không bh:hit: ), bởi vậy em muốn hỏi lại(máy em đem từ sing về)

thêm câu nữa : có bác nào có chuơng trình convert file flash-->avi ko?
  2. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Phải cr*ck được SmartMovie rồi dùng SmartMovie lấy c*de của converter bác à.

Cài font tiếng Việt phải đúng firmware. Tuy nhiên, nếu không đúng thì có thể format máy lại bằng cách nhấn phím và jogdial khi flip đóng.

Phần mềm convert từ file flash --> avi, bác sang bên phần mềm PC đó, sẽ có sẵn (ở đây tìm thì hơi lâu đấy)...