ỨNG DỤNG CÓ CR CHẠY TỐT TRÊN P910i ĐÃ TEST UPLOAD TẠI ĐÂY!

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi hnnvinh, 16 Tháng mười một 2005.

1. truongsinh

truongsinh Thành viên

Được Like:
    3
    Bác lightblue , bác có smartmovie phien bản nào chạy ổn địng không?Đệ sài 2.76.Nhưng nó cứ bị đứng hoài.
    Khi chép 1 movie mới vào , đệ reload playlist lại để xem phim mới.Nhưng nó đứng luôn.Xin chỉ cho đệ phiên bản nào chạy ổn định.Phiên bản cũ cũng được.
    Sẵn đây huynh có biết cách nào crack trò line 1.0 không.Đệ crack o được.
    Thank kìu
  2. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Tui đang chạy 2.72 ổn định. Hồi trước cũng có cài thử 2.76.Mạng bị trục trặc sao đó rồi. Để tui up cho bác sau ha.Line 1.0 hình như vẫn chưa có cr*ck đâu. Thế nhưng bác qua bên game UIQ hỏi thử xem.
    truongsinh thích bài này.
  3. Lightblue

Được Like:
    8,887
    Smartmovie 2.72

Link đây (các) bác:

http://www.sendspace.com/file/e7d9k9

P/S: Các bác cần phần mềm nào đã upload trong box này thì nói tui, tui sẽ up lên lại...
    vohai21vn thích bài này.
  4. truongsinh

truongsinh Thành viên

Được Like:
    3
    Cảm tạ bác lightblue nhiều.Có soft nào đọc được rm hoặc xem phim tương tự như smartmovie không bác.Cho đệ hỏi những soft mà có 2 phần để download về : part1 và part2.Khi dơnload chúng xong thì đệ phải làm sao để sài chúng 1 cách đúng nhất.Ví dụ phần mếm photorite3.0 của huynh gửi đó ...
    Mong nhận được sự chỉ dẩn của huynh.Thank you vẻy much
  5. Lightblue

Được Like:
    8,887
    Các phần mèo xem video khác có thể kể ra: NPlayer, UnrealPlayer, CrystalPlayer,... Tuy nhiên tui thấy xem bằng Smartmovide là OK nhất.

Các soft đó, nếu có đuôi không phải .rar thì bác đuổi đuôi tất cả những file đó lại.
    Máy PC bác có cài phần mềm Winrar chứ? Bác click chuột phải lên file part1, chọn ExtractHere để giải nén hoàn toàn (dùng khi bác muốn chép vào thẻ nhớ), còn không thì cứ double lên file đó, sẽ có file sis cho bác dùng từ PC để cài vào PXXX.

Các file part... khác thì bác cứ chép vào cùng 1 chỗ với file part1 là được.

Bác làm thử xem ha.
  6. Lightblue

Được Like:
    8,887
  7. Lightblue

Được Like:
    8,887
    SmartMovie Converter

Hôm trước đã up, nhưng đuôi .jar
    Bây giờ là file zip cho các bác xả nén dễ dàng hơn:

Down ở đây:
    http://www.sendspace.com/file/c62dco
  8. truongsinh

truongsinh Thành viên

Được Like:
    3
    Để tránh tính trạng có nhiều part nhỏ khi mình muốn post 1 ứng dụng mà file sĩe của nó quá lớn hoặc định dạng của nó không cho phép post.Đệ có 1 tool nhỏ trên PC dùng để cắt chúng thành những file nhỏ theo ý mình (mình tự quyết định file size của các part nhỏ).Khi xong no se sinh thêm 1 file tự chạy.Khi ai đó download toàn bộ các parts và cả file tự chạy nữa.Đệ vào cùng 1 thư mục là nó tự ráp lài hoàn toàn file ban đầu.Nó khá nhỏ nhưng rất mạnh và hữu dụng.
    Không biết có giúp ít gì được cho mọi người không.Nếu ai cần thì báo đệ sẽ pót lên.
  9. Lightblue

Được Like:
    8,887
  10. Lightblue

Được Like:
    8,887
    Bác cứ việc post lên. Lựa chọn box nào khoa học, và để lại 1 đường link ở đây là OK.
    Thanks bác trước.
    Những lần khác bác thấy phần mềm gì hay và hữu ích, cứ post lên, khỏi hỏi ý kiến gì cả. Vì ai cũng ủng hộ bác mà. :hug: