Utilities Ứng dụng gọi món ăn nhanh nhất thế giới cho ai tiết kiệm thời gian ra ngoài , đặc biệt cú đêm nhé

Thảo luận trong 'Phần Mềm App Store' bắt đầu bởi AKAGAYA, 14 Tháng mười một 2014.

1. AKAGAYA Thành viên

TRẢI NGHIỆM ỨNG DỤNG GỌI MÓN NHANH NHẤT THẾ GIỚI!
    Để hưởng ứng phong trào ăn khuya nên em đã tìm được một chương trình mới và em dùng thử khá là hay nhé thích hơp cho các bạn cú đêm hay thức chơi game mà gặp tình trạng đói bụng :).
    FOOD PANDA chương trình miễn phí giúp bạn gọi mói món ăn từ nhà nó sẽ dựa vào địa điểm gần bạn nhất và hiện thông tin cho bạn chọn. Chương trình này đã có trên nhiều quốc Ấn Độ, CHLB Nga, Brasil, Ba Lan, Ả Rập, Singapore, Pakistan & Đài Loan ,nhiều quốc gia khác và nay đã có tại Việt Nam rồi nhé các bác :D
    Hướng dẫn cho bạn nào chưa sử dụng loại hình này :
    1. Nhập địa chỉ của bạn.
    2. Chọn nơi bán thức ăn gần nhà bạn nhất ( để gọi cho nhanh thôi :) )và chọn món bạn đang muốn ăn :p
    3. Thế là đã có đồ ăn cho các bạn khỏi phải đi ngoài tốn thời gian.
    Tổng hợp tính năng của ứng dụng này :
    • TIẾT KIỆM bằng cách sử dụng các khuyến mãi và voucher độc quyền của Panda nhé.
    • Bạn có thể TỰ KẾT HỢP MÓN ĂN với nước sốt và các gia vị phụ như đang trực tiếp tại nhà hàng.
    • THANH TOÁN AN TOÀN thanh toán đơn giản và an toàn sau khi giao hàng hoặc nhận hàng.
    • Chỉ nhập địa chỉ một lần khi sử dụng vì ứng dụng đã lưu trữ giúp bạn rồi
    • Ứng dụng tự lưu danh sách của hàng bạn chọn, và lịch sử đặt món luôn.
    • NHIỀU LỰA CHỌN đặt món ăn trực tuyến từ 100 nhà hàng trong khu vực của bạn
    • Bộ lọc kết quả nhanh và chính xác cho bạn biết thông tinh những nơi gần nhất
    • Ứng dụng dễ sử dụng nhẹ gọn không tốn ram.
    • Hiện tại có trên Android và IOS nhé
    Thông tin ứng dụng:
    • Phiên bản hiện tại cho IOS : 2.4
    • Yêu cầu IOS : 6.0 trở lên
    • Dung lượng : 14,3 MB
    Link tải từ AppStore:
    Chỉnh sửa cuối: 13 Tháng mười hai 2014
  2. thuyettieulong Thành viên

cái này chơi net buổi tối gọi thì ngon nhĩ
  3. mongtuyet Thành viên

thấy bài hay up cho ai chưa thấy
  4. AKAGAYA

AKAGAYA Thành viên

Được Like:
    4
    anh em nào xài rồi cho tí ý kiến để mọi nười tham khảo nhé
  5. AKAGAYA

AKAGAYA Thành viên

Được Like:
    4
    up bổi tối zui ze nào
  6. giahuymobile91

giahuymobile91 Thành viên

Được Like:
    0
    Thông tin của bạn rất hữu ích, đánh dấu khi nào có time sẽ châm cứu kĩ hơn...