unlock 5.14 5.15 Bằng ultrasnow 1.2

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi zeusee, 29 Tháng mười một 2010.

1. ptk8588

ptk8588 Thành viên

Được Like:
    0
    Đúng là Iphone đang đưa ng sử dụng vào tình thế lâm ly bi đát [-O<
    Mình cug đang ở FW4.1 BB 05.14.02 (3Gs)...... chờ đợi ngày tung chăn đã lâu.... nhưng giải pháp kì này quả thật làm nhiều người thất vọng.......>:p
    Đành phải tiếp tục chờ.......... ko mạo hiểm....
  2. SIM-MINHU

SIM-MINHU Super Moderator Staff Member

Được Like:
    2,635
    cuối cùng là phải chờ đợi một custom 4.1 cho iphone4 có bb 06.15.00. hay làm luôn cái của ipad có bb 06.15.00, Em ngồi chờ cũng mỏi mòn mà giờ sao thấy run run. hihi.....
  3. DEATH EATER

DEATH EATER

Được Like:
    3,194
    Anh Dtube... EM ko biết ai chịu trách nhiệm về việc bulid custom fw nhưng em có chút ý kiến này. Anh có thề đề nghị người đó làm lun cả 2 cái, 1 cái là activation và 1 cái là no activation lun dc ko? chứ để ko kéo AE down về òi hỏi sao ip mình ko có mạng nữa. Thanks anh :)
  4. zeusee

zeusee Thành viên

Được Like:
    70
    làm đi mình đã làm ok nhiều lắm, nghe có vẻ phức tạp nhưng cũng dễ lắm . Bà con yên tâm
    luv19stand and DEATH EATER like this.
  5. luv19stand

luv19stand Thành viên

Được Like:
    0
    Sáng nay mình cũng đã mày mò làm cho con ip 3gs 4.1 bb 5.14 đắp chăn gần 1 tháng của mình. Mới dùng ip nên hơi rối nhưng nhờ có các bài viết của các bạn trên diễn đàn thế là đủ tự tin "vọc" ok. Giờ đang là ios 4.2.1 bb 16.15, sóng ổn định và mạnh (luôn 5 vạch, mobi), wifi mạnh, itunes sync nhạc bình thường, chưa cài ứng dụng + games nên chưa biết có phát sinh j hay không. Cheer... ^_^ GSM.VN