Unlock iphone 2G 3.0

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi ViremY, 5 Tháng bảy 2009.

1. ViremY Thành viên

e táy máy tay chân thế nào mà giờ phải unlock lại,có ai biết thế nào chỉ giúp e với.e là con gái nên ko rành về mấy cái này cho lắm nên đọc ko hiểu gì cả.hix có thể giúp e cụ thể hơn ko.please.nếu đc add nick vi_remy01 chỉ giúp e với.thanks :((:((:((:((:((:((
  2. phucdq

phucdq <b>GSM iPhoner</b>

Được Like:
    262
    em phải nói tình trạng máy của em bị như thế nào chứ?
  3. ViremY

ViremY Thành viên

Được Like:
    0
    dạ e làm sao giờ đt ko nhận sim nó báo là sim ko phù hợp với điện thoại,mất hết dữ liệu trong máy.e hỏi thì hình như máy e cần unlock lại.hx
  4. andremio

andremio Thành viên

Được Like:
    62
    Máy của em chắc là Update nên bi Locked nhưng cũng đơn giản thôi muh, em down 2 cái link này về nhé

http://theiphoneproject.org/windows/redsn0w-win_0.7.2.zip

http://appldnld.apple.com.edgesuite...090617.VfgtU/iPhone1,2_3.0_7A341_Restore.ipsw

nếu down bằng IDM cho nhanh thì khi down xong.. rename cái 7A341.Zip thành 7A341.ipsw..

giải nén ra Dékstop xong cắm ipphone vào Comp, tắt nguồn, chạy redsn0w 0.7.2 browse tìm folder chứa phần mềm Restore7A341.ipsw bấm next. rồi làm theo hướng dẫ của nó,,15phut đảm bảo ip cua em sẽ ngon lại ngay mà
    ;))
    hnpharm thích bài này.
  5. ViremY

ViremY Thành viên

Được Like:
    0
    dạ thanks a nhìu.để e làm thử
  6. ViremY

ViremY Thành viên

Được Like:
    0
    nó ko nhận sim thì sao e làm đc.hix e vào itunes nó báo phải có sim mà
  7. phucdq

phucdq <b>GSM iPhoner</b>

Được Like:
    262
    em thử xem trên màn hình Có Cydia chưa?
    Nếu chưa thì chạy Redsn0w 0.7.2 và làm theo hướng dẫn là OK
  8. ViremY

ViremY Thành viên

Được Like:
    0
    huhu làm ko đc.ra tiệm bay mất 100 :((
  9. vi3tb0ii_CA626

vi3tb0ii_CA626 Thành viên

Được Like:
    13
    bebe VI bữa nay vào đây cầu cuu71 ha? Danh ne` kakakak trong này có bài hưỡng dẫn unlock 2g mà Vi tham khảo 1 chut đi
  10. BADBOYHVU

BADBOYHVU Ex-Mod

Được Like:
    872
    Máy của mình là 2G 8Gb dùng fw 3.0 nhưng kô có sóng, báo là No Service, mình thử mọi cách Restore hay dùng RedSnow cũng kô ăn thua gì, mình đang dùng Win XP, Itunes 8.2.0.23(latest). Mỗi lần restore là báo lỗi 20. Giờ có cách nào để down xuống bản 2.2.1 để có sóng ổn định kô nhỉ? Các bác giúp e! Thanks!