Upload soft Java lên WAP

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi thaibinh8411, 21 Tháng bảy 2007.

1. thaibinh8411 Thành viên

2. motsinhvien

motsinhvien Thành viên

Được Like:
    40
    thaibinh8411 thích bài này.
  3. wurain91

wurain91 Thành viên

Được Like:
    63
    bạn làm thũ chưa? nhìu wap cho up lắm nhưng down về máy báo lỗi kô chịu file hợp lệ
  4. thaibinh8411

thaibinh8411 Thành viên

Được Like:
    59
  5. motsinhvien

motsinhvien Thành viên

Được Like:
    40
    vậy bạn vào www.zedge.net đăng kí 1 nick rồi upload lên down về nhé! chúc thành công!
    thaibinh8411 thích bài này.
  6. GSMTNG

GSMTNG Thành viên

Được Like:
    241
    Sao phải phền vậy các bro, có những ứng dụng Lava mình thích chạy đư trn các máy khác khi đút vào Sharp kể cả qua Ưap em nó cũng kkhông chạy đâu, nếu thích bạn có tể vào đây tạo một trang wap riêng cho mình tha hồ mà up lại nhẹ load đỡ tốn tiền nữa: http://user.gamawap.com đăng ký tẹo là có trang wap của riêng mình ngay thôi. Còn đây là trang wep http://www.getjar.com/software/Java/Sharp_240x320/Games/Word có đầy đủ những ứng dụng dành cho Sharp (chạy tốt trên 903SH), khi vào down load nó cho địa chỉ Wap ID lên down rất đơn giản, có đầy đue hết các lĩnh vực về Game và ứng dụng, anh em thỉnh thoảng thay đổi tý dùng cho nó đỡ đơn điệu, em lỡ trót dại down nhiều quá chắc tốn ziền lắm đây, nếu các bác xót tiền thì chờ mai em up lên cho nhé./.
  7. dungbsls

dungbsls Thành viên

Được Like:
    0
    AI DUP`toi upload len wap mhe
  8. xitrum.com

xitrum.com Thành viên

Được Like:
    3
    Còn không thì bác thử dùng mail của Yahoo xem sao, Add File vào thư và gửi đến địa của chính mình, sau đó thì đăng nhập vào thư rồi tải về. Mình vẫn dùng cách này cho nhiều loại máy, Quan trọng là File cần dùng phải tương thích với máy. Chúc Thành Công.
  9. wizaz

wizaz Thành viên

Được Like:
    406
    trời sao phải up lên rùi down xuống vậy !!!
    làm như thế thì máy SH toàn ko dùng được đâu :-q
  10. conan2901

conan2901 Gác Cổng Chợ Staff Member

Được Like:
    14,843
    cách này với máy dùng hệ điều hành windows mobile ! chứ thử với SH mấy lần không được !