USB cable icon to Itunes

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi portland, 22 Tháng tư 2010.

1. portland Thành viên

Cho mình xin hỏi. Sau khi mình unlock iphone 3gs 16g với blackra1n thì iphone của mình dùng ok rồi sau đó mình tắt power off của iphone đi khi mình lên máy bay và khi tới nơi thì mình turn power on thì mình chỉ thấy hình USB chỉ vào Itunes CD mà thôi không dùng phone được. Xin anh chị em nào biết trường hợp nầy chỉ mình với. Xin chân thành cảm ơn trước.:25:
  2. hongphat1986

hongphat1986 Thành viên

Được Like:
    261
    ôi, cái này nhiều người nói rồi mà, do máy của bạn apple nầng cấp bootrom, vì thế mà cái blackrai1n nó không JB triệt để được, vì vậy mỗi khi iphone khởi động lại sẽ bị treo màn hình hiện sợi cáp, mỗi lần bị thế bạn cần cắm iphone vào máy tính và chạy lại cái blackrain là okie
  3. portland

portland Thành viên

Được Like:
    0
    Ok, hiểu rồi, như vậy thì wá dể, xin cảm ơn nhiều với sự giúp đở của bạn. Mình sẽ chạy lại Blackra1n.
  4. binkissy

binkissy Thành viên

Được Like:
    90
    bạn chủ thớt nên nhiệt tình việcThanks một tí. :D
    p/s bạn nên đọc các bài hướng đẫn để biết iP của bạn thuộc firmware bao nhiêu 3.1.2 hay 3.1.3,
    Nếu 313 thì cách đó cũng ko đúng và bạn phải restore lai gốc 3.1.3 để sài thành itouch ( phải dung sim active dc) chờ đến tháng 6 đi bạn!!!!