Ưu Đãi Khách Hàng

Thảo luận trong 'Viettel' bắt đầu bởi mike wazowki, 13 Tháng một 2018.

1. mike wazowki Thành viên

các chế biết tin này chưa ạ, sắp tới 15/1 lại có Customer Day ở viettelstore đấy ạ.
    ai bảo hành đồ dùng gì trong thời gian bảo hành lại tặng thêm 30 ngày bảo hành cho sản phẩm đó đấy, tươm rồi nhỡ có bán cho ai bảo đồ vẫn còn bảo hành lại tặng giá cáo :)):)):))
    Ngan11 thích bài này.
  2. Ngọc ngà ngoan ngoãn

Ngọc ngà ngoan ngoãn Thành viên

Được Like:
    10
    ui mai rồi còn gì, cảm ơn bạn đã báo tin nha <3 Đúng lúc dế yêu của mình bị đơ nút home , may quá, vừa bảo hành máy vừa được tặng 30 ngày bảo hành <3
    Hoa Mèo Lem Nhem thích bài này.
  3. hy binh

hy binh Thành viên

Được Like:
    0
    tặng thêm tháng bảo hành này chắc chỉ có mỗi bên viettel mới có chương trình này thôi nhỉ
  4. Nguyenhongthuy1995

Nguyenhongthuy1995 Thành viên

Được Like:
    6
    chính sách bảo hành của viettel lúc nào cũng ok luôn ý nhỉ?? có cả một ngày giành riêng cho khách hàng. quá tuyệt
  5. huong19pk

huong19pk Thành viên

Được Like:
    3
    tháng trước em cũng mới ra cửa hàng viettel bảo hành và cũng đúng là ngày 15 và cũng được gia hạn thêm 30 ngày nữa luôn :))
  6. tuấn ó

tuấn ó Thành viên

Được Like:
    2
    Mua máy ở chỗ khác ra Viettel bảo hành có được không mọi người, mình mua máy ở ngoài k có chính sách ưu đãi gì cả
  7. Provance

Provance Thành viên

Được Like:
    0
    mua may ở đâu hì mang ra đó bảo hành bạn ơi may mình cũng mua máy ở Viettel hehe
  8. huy hữu

huy hữu Thành viên

Được Like:
    6
    sướng nhất b rồi còn gì tự nhiên đk thêm tháng bảo hành thứ 13
  9. hoanglannhi

hoanglannhi Thành viên

Được Like:
    6
    Đúng đấy. Viettel mới có những chính sách ưu đãi như này. Chứ FPT hay thế giới di động k có cái này đâu
  10. trantrung112

trantrung112 Thành viên

Được Like:
    0
    Nghe nói chế độ bảo hành viettel chu đáo lắm mà máy mình mua cả năm chạy vẫn ngon nên vẫn chưa có cơ hội trải nghiệm :D