vấn đề xem video trên nokia x6

Thảo luận trong 'S60 5th: KIẾN THỨC - KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi zlanhtukdz, 23 Tháng tư 2012.

1. zlanhtukdz Thành viên

em mới mua 1 con nokia x6.dạo trước dùng vẫn ổn xem video trên youtube trực tiếp trên duyệt web của máy luôn.Nhưng không hiểu nghịch thế nào mà giờ mỗi khi xem video là máy báo " kết nối bị đầy xóa bớt kết nối đầu tiên"và phải down về rồi xem bằng trình duyệt player của máy:((.thực ra thì cũng không sao nhưng em thấy như thế không phong cách lắm nhất là lại dùng smartphone phải khác chứ:p.ai có kinh nghiệm trong vấn đề này thì giúp em với làm sao để xem video trực tiếp trên duyệt web như lúc đầu.và giái thích cho em biết cái kết nối đầy là sao.em là dân mù công nghệ nên mong các bác tận tình chỉ bảo.có thế pm :yahoo tinhyeu_batdiet_xxx mấy anh em mình giao lưu thêm.
    em cảm ơn
    sitrum thích bài này.
  2. zlanhtukdz

zlanhtukdz Thành viên

Được Like:
    3
    ai biết về vấn đề này chỉ cho em biết với.sao lại không ai phản hồi thế này
    sitrum thích bài này.
  3. vinamin

vinamin Thành viên

Được Like:
    6
    Lổi này là do có nhiều chương trình chạy ẩn, tắt bớt nó đi, nhiều khi bạn cài theme 3d cũng bị tình trạng này .
    sitrum and zlanhtukdz like this.
  4. khangminh

khangminh Thành viên

Được Like:
    753
    Chào bạn zlanhtukdz!

Có thể do cấu hình các mạng wifi của bạn đã đầy rồi. Bạn có thể xóa các Acesspoint không cần thiết trong phần cài đặt wifi nhé!
    sitrum and zlanhtukdz like this.
  5. zlanhtukdz

zlanhtukdz Thành viên

Được Like:
    3
    vậy phải làm sao mới có thể tắt bớt các chương trình chạy ẩn và phải làm sao mới xóa được các Acesspoint.em tìm thử rồi mà lại không thấy phần nào để tắt.các bác có thể chỉ em không.em cảm ơn
    sitrum thích bài này.
  6. vinamin

vinamin Thành viên

Được Like:
    6
    Đầu tiên bạn sao lưu những gì cần thiết trên điện thoại trước, kết nối điện thoại với pc ( chọn ổ đỉa đùng chung ) format ổ đỉa e chọn định dạng là FAT32 (mặc định nó là FAT) khởi động lại máy điện thoại , vào phần cài đặt chọn khôi phục cài đặt gốc, bây giờ thì máy của bạn mới tinh và lướt web ầm ầm :)|, theo kinh nghiệm của tớ, thì muốn lướt web,xem phim, nghe nhạc, thì bạn cài ít phần mềm và trò chơi, trong 2 phải chọn một,còn muốn cả 2 thì bạn phải chọn con dế nào có cao giá 1 chút.....chẳn hạn như pureview 808.....
    zlanhtukdz thích bài này.