Venator: Vừa hành động vừa đấu trí chiến thuật

Thảo luận trong 'Android: Trò Chơi' bắt đầu bởi danhbaibigkool, 22 Tháng tư 2015.

1. danhbaibigkool Thành viên

Được phát triển bởi NeoArena, Vernator: The Dawn of Chaos là một tựa game mobile thuộc thể loại hành động RPG. Game là sự kết hợp giữa RPG và hệ thống chiến đấu giống như Clash of Clans. tai game ngoc rong cho android Bên cạnh đó, đồ hoạ mang phong cách anime và cốt truyện thần thoại cũng là điểm hấp dẫn thu hút game thủ.

Đến với Venator, bạn cần thiết lập một đội hình 6 người để tham gia vào các trận đánh theo thể thức thời gian thực chống lại đối thủ. Hệ thống tự động chiến đấu sẽ giúp ích cho người chơi rất nhiều ngay từ những level đầu tiên, tuy nhiên bạn vẫn sẽ phải tự tăng điểm tiềm năng của nhân vật của mình. hack tam quoc dien nghia Bên cạnh đó, bạn cũng có thể tham gia vào các trận đánh xâm lăng trụ sở chính để chiếm tài nguyên tương tự như trong tựa game chiến thuật nổi tiếng Clash of Clans.

Trong Venator, bạn sẽ sở hữu một thị trấn đông đúc, nơi mà bạn có thể thu thập vàng, triệu tập các anh hùng, huấn luyện nhân vật của mình và nhiều điều hơn nữa để bạn khám phá. Khi lên đến những level nhất định bạn có thể mở khoá các toà nhà mới và nhiều chế độ hấp dẫn. Ví dụ như khi đạt cấp 15, bạn sẽ mở khoá được chế độ đánh PvP, cấp 99 có thể mở khoá Rank Scramble và Boss thế giới…

hack khu vuon tren may Với những tính năng hấp dẫn của mình, Venator đang là tựa game mobile hot nhất tại Hàn Quốc. Hiện game mới được phát hành tại thị trường nội địa, nếu như bạn am hiểu tiếng Hàn có thể tải game trên phiên bản Android tại đây.