Vì sao bạn chọn Android?

Thảo luận trong 'Android: Kiến Thức, Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi welcher, 25 Tháng hai 2012.

1. lakana

lakana Thành viên

Được Like:
    0
    Anh tính mua Ray đây, nhưng mấy nắp lưng nhìn con gái thế kia anh ko có xài. Mời anh cafe đi anh tặng cho bé :D
  2. kynam

kynam Thành viên

Được Like:
    0
    Thích:
    1. HĐH mở, mới.
    2. Font chữ bắt mắt
    3. Phần cứng đa dạng
    Không thích: mình chỉ mỗi ko thích là các icons của Android ko đồng nhất, mỗi app mỗi kiểu.
    Đó là ý kiến của riêng mình.
  3. roboxanh

roboxanh Thành viên

Được Like:
    0
    cưng Se thiệt, nhưng có ông anh nước ngoài mang về cho cái ip4 thế là chia tay android lun ;))
  4. teppigirl

teppigirl Thành viên

Được Like:
    1
    ô thế hay em mua lại của anh cho rồi nhỉ? Rồi anh mời nước em kakakaa
  5. hatde

hatde Thành viên

Được Like:
    0
    Có vẻ ở đây mọi người chọn android vì SE ko ấy nhỉ? Em từng xài Ray khoảng 4 tháng, thấy thế này :

Nói chung thì Ray gọn nhẹ, cá tính, đẹp. Nhưng có cái ở chỗ pin xài có 2 ngày thì kém quá (quảng cáo tới cả tuần?) & một cái mất điểm của X-ray là KHÔNG CÓ GHI ÂM CUỘC GỌI. Em đã dùng rất nhìu mobile (gần như các hãng) thấy SE là ưu việt nhất : Thoại tốt, nghe tốt, nghe nhạc đỉnh nhất, chụp hình nét, màu rất sâu & trung thực, mẫu mã cũng bắt mắt..... chỉ mỗi tội mắc chiền =((

Em đang xài LG, vì đơn giản là được tặng ^^
  6. android40

android40 Thành viên

Được Like:
    0
    Pin 2 ngày thì nó là bệnh chung của các dòng smartphone đó bạn. Còn ghi âm cuộc gọi thì chỉ cần bạn cài app vào là có thể xài ngay thôi. Còn vấn đề mắc tiền hay rẻ tiền thì mình nghĩ là ở chất lượng. Tiền nào của đó mà.
  7. quakhu

quakhu Thành viên

Được Like:
    0
    Ip4 thì mượt rồi, khổ nỗi giá nó trên trời quá ko với tới nổi ^:)^ .
  8. lovemore

lovemore Thành viên

Được Like:
    0
    Tại có người thân mang từ nước ngoài về cho con Ss Gio chứ có chọn đâu :)) . Mới phải mò vô đây tìm hiểu android là cái chi chi :)|
  9. welcher

welcher Thành viên

Được Like:
    0
    chứ mấy icons của ios nó cứ vuông vuông như nhau nhìn chán chán buồn buồn. Android nó "mở" quá nên là icons cũng tự do bay bướm lun, hoặc cũng có thể bị "ăn roi" quá mà móp méo lung tung hehehe.
  10. welcher

welcher Thành viên

Được Like:
    0
    Tặng thì tặng cho em nó, chứ ai lại bắt con gái mời nước thế kia hả bác X_X .