Vietnamese Cydia 1.1.2 [Repo] - Tiếng Việt cho Cydia!

Thảo luận trong 'Phần Mềm Cydia' bắt đầu bởi FeandMo, 1 Tháng tư 2011.

1. 211511

211511 Thành viên

Được Like:
    24
    Sorry: Thà đừng có thì hơn! Có thể nhiều người cần nhưng không phải ai cũng cần.
    Không muốn cài nó cứ báo số đỏ ngoài icon Cydia, chướng mắt. Một lần nữa SORRY.
  2. thieuhc

thieuhc Cydia Noob

Được Like:
    9,325
    Thực tế những người đã dùng iPhone và có hiểu biết về iPhone thì ngôn ngữ tiếng Việt trên iPhone rất là củ chuối và khó chịu (ngoại trừ hỗ trợ bàn phím tiếng Việt)
    Đây chỉ là một file strings vi.lproj pacth vào Cydia.app tương tự như gói Cydia Translation của Saurik và không có bất cứ ảnh hưởng gì tới hoạt động của máy. Và chỉ khi nào iPhone chuyển qua ngôn ngữ tiếng Việt thì Cydia mới tự động "translate" qua tiếng Việt.

Mình làm cái này nhưng mình cũng không có dùng nhưng có một số người cần và yêu cầu (chủ yếu là người lớn tuổi) mình sẽ bỏ chế độ thông báo update, xin lỗi vì sự bất tiện này :)
    ncq2003 and conan2901 like this.
  3. 211511

211511 Thành viên

Được Like:
    24
    Nếu được bác bỏ chế độ thông báo update thì tuyệt vời để ai có nhu cầu thì cài, ai không có nhu cầu thì thôi, KHÔNG BỊ SỐ ĐỎ ở icon Cydia. Thanks bác!
  4. thieuhc

thieuhc Cydia Noob

Được Like:
    9,325
    Thì bấm update một cái cũng có ảnh hưởng gì đâu :D
    ducronloi and conan2901 like this.
  5. bach_pro1111

bach_pro1111 Thành viên

Được Like:
    99
    Mình cũng thấy khó chịu vì bị phải bắt update. Trong khi mình không thích cài app này.
  6. ducronloi

ducronloi Thành viên

Được Like:
    1
    Có là tốt rồi mà các Bác....mong các bác kiếm thêm nhiều công cụ tác động vào con Iphone để biến nó thân thiện người dùng hơn.Tks