Thảo luận Viettel có khuyến mại 50% thẻ nạp

Thảo luận trong 'Viettel' bắt đầu bởi vihuan87, 20 Tháng năm 2015.

1. vihuan87 Thành viên

Tôi đang dùng Viettel, máy đang hết tiền nên cũng chẳng gọi lên tổng đài để hỏi nên lên đây hỏi. Tôi nghe bảo nếu tài khoản gốc hết tiền (hình như là dưới 20 đồng) thì khi nạp thẻ vào sẽ được khuyến mại 50% giá trị thẻ nạp, đúng không nhể cả nhà?
  2. ViettelTelecom

ViettelTelecom <b>Customer Care</b>

Được Like:
    218
    Đúng rồi đấy bạn ạ, từ ngày 16/05/2015 Viettel triển khai CTKM 50% giá trị thẻ nạp cho thuê bao di động trả trước có tài khoản gốc nhỏ hơn 20 đồng (không áp dụng cho thuê bao thuộc gói gói Dcom, Sea+, Tourist data, Tourist voice, xe máy, xe máy 1, thuê bao đăng kí gói DT50, DT100). Khách hàng thuộc đối tượng trên nạp thẻ trong thời gian KM sẽ được Tặng 50% giá trị thẻ nạp, sử dụng gọi và nhắn tin nội mạng đến 24h ngày nạp thẻ bạn nhé.
  3. bacchonung

bacchonung Thành viên

Được Like:
    13
    Viettel sắp có km nạp thẻ ngày 22.5 rồi mà.
    ViettelTelecom thích bài này.
  4. vihuan87

vihuan87 Thành viên

Được Like:
    12
    sáng nay mới nhận được tin
  5. cẩm anh

cẩm anh Thành viên

Được Like:
    7
    bây giờ mà muốn biết số của mình có những khuyến mại phút gọi nào thì kiểm tra thế nào hả cả nhà? ai biết trả lời
  6. ViettelTelecom

Được Like:
    218
    Bạn vui lòng soạn tin nhắn theo cú pháp: KM gửi 266 (100d/tin) và làm theo hướng dẫn bạn nhé.
  7. vihuan87

vihuan87 Thành viên

Được Like:
    12
    làm thế nào để kiểm tra số của mình đang dùng gói cước gì, kích hoạt ngày bao nhiêu ,... nói chung là tất cả những thông tin cá nhân của mình ý
  8. ViettelTelecom

Được Like:
    218
    Bạn soạn tin nhắn theo cú pháp: TTTB gửi 1414 (miễn phí) để biết các thông tin về thuê bao trả trước của mình bạn nhé.
  9. Thành béo tám 1 ba

Thành béo tám 1 ba Thành viên

Được Like:
    3
    này, hôm 30 viettel khuyến mại 50% và không giới hạn thời gian sử dụng tkkm đúng k, nghe bảo vậy nhưng k biết đúng k?
  10. ViettelTelecom

Được Like:
    218
    Đúng rồi bạn, không biết bạn có kịp nạp tiền vào tài khoản không :haha: