Thảo luận Viettel. nói theo cách của bạn, cướp tiền thao cách Viettel

Thảo luận trong 'Viettel' bắt đầu bởi manhcuongtc, 6 Tháng chín 2012.

1. Tuongcuopvitteo

Tuongcuopvitteo Nick Vi Phạm

Được Like:
    1
    Mình là nạn nhân kế tiếp...mai này ai còn 9k9999... thì nạp thêm hoặc cố gọi hết nha!
    Mình đăng kí GPRS (D10 gửi 191) được 30mb miễn phí mất 10k, mình xài tới 22h 30/09/2012 còn 5mb và 6k trog tk chính rồi tắt máy đi ngủ vậy mà sáng hôm sau mất sạch hết. Gọi tổng đài bị phán: "a truy cập lúc 1h ngày 01/10/2012 là 6mb nên trừ 6k hì...đêm đó mình ngủ lúc 22h tắt hêt đt chắc bị ma truy cập rồi...sáng 05/10 tổng đài gọi và phán "a không đủ 10k nên nhà mạng lấy 6k đó luôn và a không được mb nào cả...báo cáo để a rõ...",ba má ơi! Con bị cướp trắng trợn thế này... Không hiểu viettel lập trình ngu hay cái đuôi trộm cướp vẫn còn?....
    Tuy 6k không là gì nhưng tại mình ghét thứ ăn bẩn nên phản ánh lên đây cho mọi người tránh.
  2. kanava

kanava Thành viên

Được Like:
    4
    Tui thấy bác chủ thớt thật ngây thơ, khiếu nại thì ra điểm giao dịch, đối chất thẳng thừng, giấy tờ hợp lệ. Chứ giải quyết gì ở đây, ở đây nó có mang tính pháp lí gì đâu, mà còn bứt dây động rừng.
  3. sondong

sondong Thành viên

Được Like:
    22
    Vấn đề luân chuyển cán bộ luôn diễn ra như cơm bữa cho nên 1 việc qua 3 đời Trưởng , Phó mà chưa giải quyết được.Bất cập này ai cũng biết chứ khỏi dấu diếm gì.