VnPDCE - Chung sức I (lần I): Tra danh bạ điện thoại cố định

Thảo luận trong 'Chung Sức I - VnPDCE' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 18 Tháng tám 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tichau

tichau Guest

=)) =)) =)) =)) =))
    Tên đó lưu manh và mất dạy quá =)).
  2. Be Yeu

Be Yeu Super Moderator Staff Member

Được Like:
    5,681
    Đành rằng không thể tham gia dự án do nhiều lý do khác nhau nhưng nếu muốn có cây có cối để dùng thì cũng đành chờ khi nào những người đã thật sự bỏ công sức ra để tải dữ liệu share thì dùng chứ " làm người ai làm thế " . Các thành viên tham gia dự án đã phải tốn không ít công sức thì cũng có quyền tự hào và tự thưởng cho mình bằng chính thành quả của mình chứ . :-****
  3. ChiêuTrúc

ChiêuTrúc Admin Executive Staff Member

Được Like:
    11,486
    Cũng là 1 chuyện tức cười.

Ah, qua quá trình sử dụng, test thử các chức năng dử liệu người dùng...của vnPD CE và hổ trợ các thành viên tôi rút ra tip này:

Các bạn nên chuyển sang màn hình cuối cùng (màn hình about đó) rồi hãy nhập số đăng ký, như vậy chương trình sẽ "nhận dạng" số đăng ký dễ dàng hơn. Đó là vì, ở màn hình này, vnPD không phải chuẩn bị thi hành bất cứ lênh nào từ người dùng cả (ví như màn hình tra số thì vnPD phải chuẩn bị tra, màn hình khác thì phải làm chuyện khác...).

Có 1 bạn tôi đã hướng dẫn đủ cách rồi mà vẫn không đăng ký được, làm chiêu này thì...ok.

Tôi nói vui là chắc phải đăng ký sử dụng vnPD ở trước mặt 54 tác giả (màn hình about đó) thì họ mới chịu cho sử dụng, he he :hug:

Hiện nay, qua log quản lý, tôi thấy mới chỉ có 35 thành viên tải về từ link down nhanh.
    Như vậy, còn gần 20 bạn thành viên chưa tải dử liệu và sử dụng được vnPD ? kể cả canon20D (chắc phải format máy vì hết cách rồi, giống như hlan2312)
  4. hoangcung1939

hoangcung1939 Ex-Mod

Được Like:
    4,369
    Do lúc tải bên 4Share mà không check Mail nên không biết có Link nhanh, sau khi tải xong rùi vô check Mail thì mới thấy. Nhưng do tải xong rùi nên cũng không tải thêm làm gì nữa :D
    Nếu vậy thì còn bạn thành viên nào đã lở down từ link 4share lên tiếng để tôi tiện làm công việc thống kê nhé !
    softget2002 thích bài này.
  5. nlc

nlc Thành viên

Được Like:
    19
    một câu duy nhất :" làm người sao lại làm thế"

To nlc_gsm : nếu chú em thật sự là sinh viên + ngay từ đầu chú em chứng minh là người thật thà có giáo dục thì tình thế có thể sẽ khác nhiều. Đúng như chú em đã nói cá nhân tôi còn dư key rất nhiều nhưng với những người như chú em thì đừng bao giờ mộng tưởng.
    Tôi tôn trọng Ban điều hành này bao nhiêu thì khinh thường chú em bấy nhiêu, đừng làm mang tiếng những sinh viên thực thụ

To all : mình lên tiếng vì tên đạo tặc kia giả mạo cùng lúc nick của mình và quanghoa1812 sory vì làm phiền mọi người tại topic này

Mod để bài này 24h cho chú em kia coi rồi xóa giúp - thanks
  6. hieuvpn

hieuvpn <b>Symbian & Android Top Contributor</b>

Được Like:
    645
    còn em chưa down nữa anh Chiêu ơi, em có HN + HCM rồi, mấy tỉnh còn lại offline rồi em copy luôn, down chậm quá :-****
  7. QUANGHOA1812

QUANGHOA1812 Thành viên

Được Like:
    75
    Add nick yahoo của minh đi mình send qua cho nhanh mà. Hồi sáng mình send anh nlc có khoảng 20 phút hà nick:quanghoa1812
    hungphong276 and hieuvpn like this.
  8. bommak

bommak Thành viên

Được Like:
    2
    Dạ em có 1 chút này hơi tế nhị mong Mod xem xét giúp em với. Nick của em trên GSM là Bommak và cả địa chỉ em dùng cũng là Bommak@gmail.com Trong phần about em thấy là Bommark, vì đợt tới em thấy các anh nói cũng chuẩn bị cải tiến 1 chút lên bản 2.4 nên các anh chỉnh hộ em 1 chút nhé.
    Em cảm ơn

OK, sẽ điều chỉnh lại trong phiên bản 2.4
  9. minhrrrau

minhrrrau Thành viên

Được Like:
    0
    hướng dẫn sử dụng nằm đâu mấy bạn
  10. nguyenducthao

nguyenducthao Thành viên

Được Like:
    404
    ở trang 23, 24 đó bạn