VnPDCE - Chung sức I (lần I): Tra danh bạ điện thoại cố định

Thảo luận trong 'Chung Sức I - VnPDCE' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 18 Tháng tám 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hieuvpn

hieuvpn <b>Symbian & Android Top Contributor</b>

Được Like:
    645
    tuyệt vời anh Chiêu ơi, nhưng nếu có hình mình họa nữa là \m/

là phím 7,8,0 và * anh ơi

nếu k có số may mắn thì nhập mã tỉnh vd: 0650 cũng được a. Anh hướng dẫn thêm cách chuyển tìm theo địa chỉ và tìm theo tên thuê bao nữa nhé

thêm 1 cái nhỏ nữa trong file 11CE : 011200000061 no ra Dong Nia :D , lại chờ version tiếp theo của 11CE :D (OK, Anh em check lại xem còn lỗi nào nữa không để tôi chỉnh lại 1 lần cho tiện)

1 đề nghị nữa là anh Chiêu cho nó lên trang nhất, chứ để trang 39, sau nay anh em đố mà tìm ra :D

OK, đây là bài phát thảo để anh em góp ý chỉnh sửa trước khi đăng chính thức mà Hiếu
  2. QUANGHOA1812

QUANGHOA1812 Thành viên

Được Like:
    75
    tôi bình offer bác ChieuTruc vào top ten trong tháng này. Sory spam!
  3. tichau

tichau Guest

Sao thực hiện cuộc gọi 900 thì sau khi kết nố được cái vnPD CE nó nháy lên 1 cái rồi tắt luôn anh Hiếu ơi ?
  4. akaoko

akaoko Thành viên

Được Like:
    98
    Bác chỉnh xong bấm phím chọn là áp phê liền.
    EM đã test được đó.
    Phím giữa đó
    \À quên, bác chỉnh xong phải thoát CT rồi vô lại mới ép phê,
  5. vakt

vakt Thành viên

Được Like:
    23
    sao khó sữ dụng quá bac ơi ! giả sữ tôi muốn tìm số điện thoại của một thuê bao tên là Thanh Nga, Địa chỉ ở Đắk hà, tỉnh Kontum thì phải làm sao. Mong chỉ giúp.
  6. tungzin

tungzin Thành viên

Được Like:
    113
    cái này không cài được trên E71 hả bác?cài bản 2.3 hay bản 2.5 đều báo lỗi "requested application access not grated"
  7. QUANGHOA1812

QUANGHOA1812 Thành viên

Được Like:
    75
    Bạn mở ct lên, chọn qua lớp cuộc gọi đến; Nhập "Thanh Nga" (Nếu "Thanh Nga" là họ tên đầy đủ), hoặc nhấn phím "*" để trên hàng nhập liệu xuất hiện là "*Thanh Nga*"(Nếu "Thanh Nga" chỉ là Tên là chữ lót); Qua lớp Tra số điện thoại, nhập mã tỉnh Kontum và số đt gần đúng để tra vd: 0603000000; nhấn phím "*" và đợi kết quả, khi có kết quả và thấy chưa đúng kết quả cần tìm, nhấn tiếp phím "*" để máy tiếp tục tìm kiếm.(chuyển đổi giữa các lớp bằng phím qua trái/phải)
    vakt thích bài này.
  8. vakt

vakt Thành viên

Được Like:
    23
    Mình muốn đăng kí bằng cách gữi tin nhắn thì phải làm sao ? Có ai chỉ giúp.
  9. breakordestroy

breakordestroy Thành viên

Được Like:
    39
    Bro muốn có key để đăng ký thì phải tham gia dự án cùng mọi người và sau đó được cấp key, còn giờ thì đã muộn rồi, mọi người làm xong hết rồi, muốn có key thì phải xin ai đó hoặc đóng góp nhiều cho diễn đàn để được tặng key.
    vakt thích bài này.
  10. vippro2331988

vippro2331988 Thành viên

Được Like:
    44
    bác ChieuTruc cho em hỏi cái danh bạ Hà Nội có 2 cái 4CE - Ha noi VDC main4CE - Ha noi YP main tên các file zip trong đó giống hệt nhau vậy em phải làm sao để chép nó vô phần DBDT đây ạ.em tính đổi tên file nhưng sợ như vậy nó sẽ không hiểu đc.trả lời em sớn nha.cảm ơn bác nhiều
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.