VnPDCE - Chung sức I (lần I): Tra danh bạ điện thoại cố định

Thảo luận trong 'Chung Sức I - VnPDCE' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 18 Tháng tám 2008.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ChiêuTrúc

ChiêuTrúc Admin Executive Staff Member

Được Like:
    11,486
    Bạn chat yahoo với nick VnPD_CE_2008 để được hướng dẫn nhé !
    nhuhienltd thích bài này.
  2. nhuhienltd

nhuhienltd Thành viên

Được Like:
    1,141
    dùng được rồi, chỉ là chưa quen do data vẫn còn thiếu nên nghĩ là chương trình ko chạy được :D
  3. tungzin

tungzin Thành viên

Được Like:
    113
    các bác cho hỏi sao mình tra dia danh 03213... ma no chi hien Hung Yen thoi?**** mình đã copy 321.zip vào E/DBDT rồi
  4. juanvn

juanvn Thành viên

Được Like:
    6
    Bạn tra số của Hưng Yên là số nào? Mình tra vẫn bình thường mà. Có thể số bạn tra chưa có trong danh bạ của YP hoặc VDC nên vnPD CE không hiện ra địa chỉ chi tiết.
    tungzin thích bài này.
  5. minhrrrau

minhrrrau Thành viên

Được Like:
    0
    vợ mới mua cho con E71, không cài được VNDB, hack phone cũng không được, làm cái gì cũng không được hết ~X(
  6. ChiêuTrúc

Được Like:
    11,486
    Qua box firmware xem cách đăng ký lấy file cer về và sign trước khi cài đặt nhé !
  7. nguyenducthao

nguyenducthao Thành viên

Được Like:
    404
    Mình cũng đc vợ mới mua cho con E71 nè, cài chương trình gì cũng ko đc. Nhưng mình đã xin được file cer và key rồi. Giờ cài chương trình nào cũng ok. Con này đúng là dùng đã thật.
  8. ChiêuTrúc

Được Like:
    11,486
    Đây là file 11CE.zip mới nhất. Nội dung có thêm phần mở rộng để bổ sung thêm từ khóa trên từng record của bạn Nguyenducthao. Người dùng sẽ thuận tiện hơn trong việc tra cứu ngược các trạm Atm của các ngân hàng.

Các file đính kèm:

• 11CE.rar
      Kích thước:
      265.1 KB
      Đọc:
      218
    akaoko, huythai48, ninu and 4 others like this.
  9. thinh07

thinh07 Thành viên

Được Like:
    6
    Bác Chieu Truc ơi!
    Em có một đề nghị nhỏ này nhé: Ta có thể tiếp tục cập nhật data bằng cách bác gom file import (em nhớ không nhầm thì đây là file data cá nhân thì phải) của anh em lại, rồi chia sẻ cho anh em trong dự án (cũng vẫn là file import thôi). Điều này em thấy rất hay vì những lúc ngồi rảnh đọc báo hoặc vô tình thấy số máy lạ, tra không có thế là em cập nhật luôn :D. Rất tiện nếu ai import được nhiều data của các mạng không phải của VNPT.
    Nếu anh em ngoài dự án dùng bản cũ mà import được nhiều, các bác xét thấy có công to thì ta khuyến mãi cho anh em dùng bản CE. Vì đằng nào ta cũng sẽ chia sẻ bản CE mà :-w. Em nghĩ như vậy có được không?
  10. dangduc

dangduc Thành viên

Được Like:
    266
    Rồi ! Mất khối dữ liệu đây ^^
    hoangnguyenhuy112 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.