VnPDCE - Chung sức I (lần II) - Cập nhật DBĐT cố định

Thảo luận trong 'Chung Sức I - VnPDCE' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 7 Tháng chín 2009.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. langnhachkiem

langnhachkiem Thành viên

Được Like:
    11
    Mình ở miền nam, giờ đọc thấy nhiều bạn đăng ký quá mà ko có một danh sách tổng hợp ở trang đầu các tỉnh nào/đầu số nào đã được đăng ký tải, chưa tải.
    Mình cũng muốn tham gia tải data vì thời gian online của mình cũng khá nhiều.
    Vậy các mod có thể phân bổ cho mình tải 1 vài tỉnh nào đó chưa ai đăng ký nhé.
    Tks
    Ở bài #5 trang 1 có Bảng tổng hợp khu vực phía Nam mà bạn . Bạn có thể đăng ký tải các tỉnh còn bỏ trống ( chưa có người đăng ký ) .Bạn vui lòng xem mẫu đăng ký rồi đăng ký để nhận Tool từ BDH . Rất vui được cộng tác với bạn .
  2. minhtue

minhtue Super Moderator Staff Member

Được Like:
    4,617
    Đăng ký theo mẫu đi bạn! Welcome!
  3. phucliem

phucliem Thành viên

Được Like:
    64
    Mình muốn làm với , có ai giúp mình ko, có ai chỉ đăng kí giúp nhé , lần đầu làm nên cũng hơi lúg túng. Mình ở miền nam, tỉnh nào chưa có pm mình down luôn. tdatmk1110@gmail.com
    + STT: 055
    + Nick GSM: phucliem
    + SĐT: 0908909928
    + Email: tdatmk1110@gmail.com
    Mã đăng ký tải: Đồng THáp
    Mình ko biết rõ về phần down số thứ tự bao nhiêu đền bao nhiêu, nên có vẻ chậm 1 chút ai biết rõ về số thứ tự như thế nào chỉ nhé. gởi mình cái tool nhé.
    Chaò mừng bạn đến với Chung sức lần 2 ! Bạn check mail để nhận Tool nhé ! Bạn đọc kỹ các hướng dẫn ở trang #1 nhé ! Thanks !
  4. jul12st83

jul12st83 Thành viên

Được Like:
    0
    Xin lỗi hôm nay mình mới đi công tác về...Đã hoàn thành xong của 2 tỉnh Cà Mau và Bạc Liêu...đã send mail rồi đó...
    Cho mình hỏi là dữ liệu bạn tải bằng Tool gì mà cấu trúc file data.txt của bạn hoàn toàn khác với các file do các thành viên khác gửi . Chờ thông tin thêm từ bạn . Đã mail cho bạn . Thanks !
  5. vanconxalam

vanconxalam Thành viên

Được Like:
    0
    Mình đang tải đầu số 08 39 xxx xxx (TP. HCM) theo phân công. Tiến độ thực hiện khoảng 40%. Nhưng sao ở bài #5 lại thấy phân công mình tải đầu số 064 (Vũng Tàu)? Mod kiểm tra lại giúp nhé.
    Xác nhận đã xong và gửi gói dữ liệu 08 39xx xxxx về cho BDH.
    Cám ơn bạn rất nhiều ! Giúp mình tải tiếp tool yp dữ liệu Kiên Giang 077 bạn nhé ! Thanks !
  6. Be Yeu

Be Yeu Super Moderator Staff Member

Được Like:
    5,681
    Do bảng phân công bị mất data gốc nên hôm nay mới edit lại được , mong các bạn thông cảm !Các bạn cứ tiếp tục tải như bình thường nhé !
  7. ChiêuTrúc

ChiêuTrúc Admin Executive Staff Member

Được Like:
    11,486
    Thành viên nào tải đủ tiêu chuẩn, có xác nhận của BTC từng miền đều có thể yêu cầu nhận key vnPD CE 2008
  8. mltr26

mltr26 Thành viên

Được Like:
    9
    Mình làm xong tỉnh Thái Bình rồi, gửi mail cả tuần nay mà không thấy bác mod xác nhận hay check gì cả nhỉ. Bác này chạy đi đâu rồi
  9. tecong712

tecong712 Thành viên

Được Like:
    0
    Mình cũng muốn chung sức 1 tay.

+STT: 056
    +ID GSM: tecong712
    +SDT:0937315325
    Email: mrphan90@gmail.com
    ++Mã đăng ký tải : 0500(đăk lăk)
    OK.Gửi tool cho mình nhé,mình sẽ tự tìm hiểu cách làm & thực hiện sớm nhất.
  10. jul12st83

jul12st83 Thành viên

Được Like:
    0
    Hình như Tool đang có vấn đề hay sao ấy. Mình dùng bằng Tools này không biết có ok không chứ mình thấy tốc độ nhanh hơn nhiều ah...Mình gửi kèm tool nhé...
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.