VnPDCE - Symbian 5th

Thảo luận trong 'Chung Sức I - VnPDCE' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 17 Tháng năm 2010.

1. Be Yeu

Be Yeu Super Moderator Staff Member

Được Like:
    5,681
    Hình như bạn không có k3y để sử dụng phần mềm này ?! Nếu bạn có k3y đăng ký thì bạn nói cụ thể xem lỗi của nó bị như thế nào thì mới giải đáp giúp bạn đuợc !
  2. tichau

tichau Guest

Khi gọi muốn nó hiển thị thông tin thì bạn cần phải cho nó chạy ẩn chứ :D.
  3. ChiêuTrúc

ChiêuTrúc Admin Executive Staff Member

Được Like:
    11,486
    VnPDCE 2010 5th v3.2 Final
    ngày 1/9/2010
    (Cập nhật nhiều thông tin rất có ý nghĩa)

Phiên bản chào mừng lễ 2/9, các bạn hãy cài đặt và khám phá xem bản mới này có những bổ sung gì nhé.

Các file đính kèm:

4. tichau

tichau Guest

Trên N97 sau khi restart máy thì hình như nó không tự ẩn như E71 anh Chiêu ơi :D.
  5. tichau

tichau Guest

Bác này quan chức to cấp bộ nên dám mạnh dạn đề nghị và to mồm chỉ trích ở đây x-(x-(.Chắc cỡ bộ trưởng bộ tào lao chứ chẳng đùa =)).

Chịu khó thường xuyên vào diễn đàn xem tình hình và đọc kỹ các chủ đề có liên quan đi nhé.
  6. ChiêuTrúc

Được Like:
    11,486
    VnPDCE 2010 5th v3.63
    ngày 24/10/2010
    (Cập nhật data KaraOke Arirang Vol 40)
    Phiên bản mừng SN diễn đàn

Cám ơn bạn cuthitam đã chuyển dử liệu sang file excel để tôi có thể làm file 11CE.zip mới, thêm được 263 bài hát mới nhất từ Arirang Vol 40.

tichau thích bài này.
  7. tichau

tichau Guest

Sao em không thấy file cài đặt anh ơi :D.

@Tichau: Diễn đàn bị lỗi file đính kèm Châu àh => Anh đã up lên Kho download

của CHUNG SỨC rồi

Mọi người có thể download file cài đặt và 11CE.zip tại Kho download hoặc link dưới đây

8. ChiêuTrúc

Được Like:
    11,486
    VnPDCE 2010 5th v3.64
    ngày 12/11/2010
    (Tối ưu tính năng tra ngược list KaraOke Arirang)

Do dử liệu KaraOke Arirang được làm từ nhiều đợt, với nhiều định dạng dử liệu khác nhau (tiếng Việt có dấu, tiếng Việt không dấu ...) nên trước đây, việc tra ngược từ Tên/Nội dung bài hát sang số thứ tự bài hát không được thuận tiện lắm. Vì vậy, toàn bộ dử liệu KaraOke (Vol1-Vol40) đã được tôi định dạng, sắp xếp lại theo 1 chuẩn thống nhất như sau:

STT - Tên bài hát (có dấu tiếng Việt) - Câu đầu tiên của bài hát (có dấu tiếng Việt) - Ten bai hat (không có dấu tiếng Việt)

Với định dạng thống nhất này, người dùng có thể tra ngược với từ khoá là tên bài hát mà không cần bỏ dấu tiếng Việt một cách dễ dàng (dĩ nhiên nếu muốn thì vẫn tra tốt với từ khoá có dấu tiếng Việt)

Lưu ý: Khi tra List Arirang nên tra theo chế độ tìm theo địa chỉ (DC) với đầu số bắt đàu tìm là 011 nhé !

Mọi người có thể download file cài đặt mới và 11CE.zip mới tại Kho download hoặc link dưới đây

tichau and vnt1369 like this.
  9. tichau

tichau Guest

Bản mới tra karaoke mượt hơn rồi anh nhỉ :D.
  10. duynhay

duynhay Thành viên

Được Like:
    0
    Chào bạn, mình là thành viên "duynhay" trong nhóm chung sức, sau một thời
    gian dùng phần mềm VnPhoneDir_CE, nay mình đã đổi điện thoại dòng s60v5 với số imei
    mới: 357988033854212 , rất mong bạn giúp mình tạo một key mới để mình có thể
    tiếp tục sử dụng phần mềm này. Chúc bạn và BQT sức khỏe, thành đạt!