Vodafone by SHARP FAQ!

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi HERO@, 23 Tháng năm 2007.

1. ducnamtq

ducnamtq Thành viên

Được Like:
    58
    bạn đến 234 phố vọng HN nhé hỏi anh PHONG phần mềm nhé
  2. thaicuong

thaicuong Thành viên

Được Like:
    0
    em ở TP.HCM bác ơi :(
  3. ngoccam

ngoccam Thành viên

Được Like:
    177
    Hix nhờ mấy anh cho em hỏi là sao em chụp hình ngay góc bên phải hay bị mờ mờ, ko biết do em rung tay và kĩ thuật chụp chưa cao nên nó xấu như vậy :( . Em thấy mấy anh ở đây dùng 903 chụp sao mà đẹp thế có thể cho em ít kinh nghiệm được ko vậy . Xin cám ơn nhiều

tấm nào ở ngay góc canh kỹ lắm mà cũng mờ mờ, ko biết do ánh sáng ko tốt, chứ em chụp marco thì thấy rất đẹp :((:((
  4. quinxi

quinxi Thành viên

Được Like:
    452
  5. ngoccam

ngoccam Thành viên

Được Like:
    177

thanks anh, mà ngày nào em cũng vào xem :( . Ý em muốn hỏi là gặp tình trạng đó thì nên chụp sao cho vừa đẹp cả cảnh mà ko nhòe góc :( ngộ ghê ... anh có thể xem anh dự thi em chụp = macro bên box thi ảnh tháng 8 :( ko hiều sao chụp hình lớn phong cánh chuyên gia bị vậy luôn á... ko rõ hết cả khủng, chỉ rọ khúc giữa thôi a :( . Mấy pro camera có kinh nghiệm nào giúp em với . Thanks
  6. quinxi

quinxi Thành viên

Được Like:
    452
    @ngoccam: mình thì ko dám qua mặt các pro về cái khoản kỹ thuật chụp ảnh nên mình xin để 1 lát nữa thể nào cũng có pro vào hướng dẫn chi tiết cho bạn, nhé :hug:
  7. ngoccam

ngoccam Thành viên

Được Like:
    177
    hy vọng ko phải do camera ... vì có lúc chụp cũng thấy đẹp có lúc chụp thì thấy 2 bên góc cứ mờ cà mờ ... chụp buổi trưa đầy đủ nắng hay chiều cũng bị thế :(:-?
  8. kskhanh

kskhanh Thành viên

Được Like:
    588
    @ngoccam : mình ko pro lắm nhưng bạn thử cầm chặt tay và chuyển sang mode : sport xem có cải thiện được ko ( chùi sạch kính trước khi chụp nhé )
    p/s : mấy tấm ảnh hoa bạn post bên ảnh tháng 8 màu đẹp lắm, giá như rõ nét 1 tí !
    Thân !
  9. buiqtrung

buiqtrung Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    nếu rung tay thì sẽ rung hết toàn bộ hình,cái này lạ thiệt.Khi macro bạn ko thấy chuyện đó bởi vì bản thân macro thì đã lấy nét ở ngay giữa vật thể,xung quanh sẽ mờ mờ.
    Bạn thử reset máy thử.nếu ko hết thì qua chỗ vinhdath hay anh Hero thay cái camera khác thử.lòi ra liền hà.:D
  10. ngoccam

ngoccam Thành viên

Được Like:
    177
    có lẽ do decal dán lên camera :-? :-? ,trường hợp camera thì ít xảy ra vì ,vì lúc đầu chụp xuất sắc lắm nhìn rõ pà cố luôn, ( chụp ở 23-9) còn hôm qua chụp thấy 1 lô hình tệ quá :( trời mưa lâm râm ) có thể do mưa và do decal dán trên camera lâu ngày hở như anh levin nói :D