Vodafone by SHARP FAQ!

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi HERO@, 23 Tháng năm 2007.

1. quinxi

quinxi Thành viên

Được Like:
    452
    bệnh này đi chạy pm lúc được lúc ko, nếu được thì 1 thời gian sau lại bị lại, mà khi bị lại vào menu rất khó, em hồi trước cũng bị 1 con như vậyX_X
  2. lion_heart012

lion_heart012 Thành viên

Được Like:
    1,007
    lỗi của bác có thể do bản Total video conveter. bạn nên chọn Ver 3.02 là ok.
  3. gokien75

gokien75 Thành viên

Được Like:
    4
    cảm ơn bro Hero đã hướng dẫn và chỉ bảo tận tình cho gokien sử dụng con 902sh nhé. cảm ơn nhiều .
  4. the Boss

the Boss Thành viên

Được Like:
    5
    cảm ơn bác đã nói đúng nỗi lòng của em, con 903sh của em cũng thế, chạy PM cũng ko được... căn bệnh quái ác này chưa có thuốc chữa và được mấy bác chạy PM trả lời cùng 1 câu : " hư phần cứng ">:) , hỏi nó hư cái gì thì nó ậm ừ ...giống lúc xưa đem con TV hay radio ra hàng sữa ko được chúng nó bảo là hư IC >:)... chẳng có thằng nào tự nhận mình là tay nghề còn hạn chế cả:-ss
  5. nicethou

nicethou Thành viên

Được Like:
    0
    Các bác cho em hỏi với , con 903 của em chẳng hiểu ấn nhầm gì mà lúc đang gọi, ko nghe bên kia nói gì , nói bên kia cũng ko nghe được, Trên màn có cái biểu tượng cái mic gạch chéo đỏ. Mà em có thử cái mic thấy nó vẫn record bình thường.:((
    ai cứu em với
  6. quinxi

quinxi Thành viên

Được Like:
    452
    chắc ấn nhầm "Mute", tắt nó đi là ok thôi anh ạ, :d
    nicethou thích bài này.
  7. nicethou

nicethou Thành viên

Được Like:
    0
    nút mute nó là nút nào vậy bạn, mình dùng máy khác gọi vào hết 1 lượt vẫn ko nghe nói được.
    Chiều ngồi mò mẫm thì mình thấy cái cái camera bị lỗi nên ko nghe gọi được thì phải.Nếu để màn bình thường thì ko nghe gọi được và ảnh lúc ngắm chụp bị ngược giống như xoay màn lại chụp.Còn lúc xoay màn gập lại chụp thì lại nghe gọi bình thường 8-}Bó tay không hiểu tí gì luôn.
  8. kskhanh

kskhanh Thành viên

Được Like:
    588
    chức năng mute nằm trong Option của cuộc gọi, camera khi quay màn hình 180 độ mà chụp hình bị ngược chứng tỏ cục nam châm màn hình bị lệch hoặc ko còn ( điều này rất dễ ktra = cách gập nắp lại mà màn hình ko tắt ngay! ) Nếu thấy đúng như vậy thì nhấp chuột vào chữ Thanks nhé
    nicethou and the Boss like this.
  9. chiphone

chiphone Thành viên

Được Like:
    419
    Khi đang thoại, nút mute nó là nút LIVE (trên cùng, bên phải) đó bạn.
    Xoay và gập máy lại xài bình thường thì nó chuyển qua cái micro dưới, bạn kiểm tra lại micro phía trên coi sao.
    nicethou thích bài này.
  10. nguyenngocgiang

nguyenngocgiang Thành viên

Được Like:
    285
    Sao bác giống em thế, nhìn em nó mà thương đứt ruột, lâu lâu buồn lại khởi động lên nhìn chữ please wait cho vui, buồn ghê gớm, ko còn cách nào sao