Vodafone by SHARP FAQ!

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi HERO@, 23 Tháng năm 2007.

1. HERO@

HERO@ Staff Member

Được Like:
    1,501
    Thường thì thay sim bị mất nguồn thì chạy lại phần mềm là được, 903sh thường thì chỉ chết main nên kiếm mại thay thế khó lắm #-o
    kskhanh thích bài này.
  2. khoacao

khoacao Thành viên

Được Like:
    967
    Thế ợ, tiết cái em nó còn trẻ đẹp thế kia mà ... hồng nhan bạc phận... :-****
  3. mylovely312

mylovely312 Thành viên

Được Like:
    0
    Em có 1 cây 902sh đang sử dụng bt,đột nhiên tới 1 ngày mở nắp gặp thì màn hình sọc chạy tùm lum,ko lên hình,nghe gọi nghe nhạc đều ok,mà màn hình bị sọc,lúc bt lúc sọc.Cho em hỏi là em nó bị bệnh gì ạ??cách khắc phục ra sao??
  4. tp_gsm

tp_gsm Thành viên

Được Like:
    0
    em có con sharp 903 (1 _2006)chay fw euro thì không lên nguồn,còn chạy fw jp thì lên pls wai... rồi tắt,các anh ới giờ phải làm sao,em dùng cruiser để chạy,các anh giúp em nhé,chân thành cảm ơn
  5. kskhanh

kskhanh Thành viên

Được Like:
    588
    chạy lại FW bản EU chuẩn đi bạn, ko được nữa thì coi như xong, căn bệnh muôn thưở của Sharp 903sh :-ss
    the Boss thích bài này.
  6. tp_gsm

tp_gsm Thành viên

Được Like:
    0
    fw chuẩn vào support tải ah các anh,em cũng đã thư rùi mà không được,,hichic chắc phải cho em nó yên ngủ,hichic,ah anh nào có sơ đồ cọng cáp setool của sharp không,cảu em bị đứt mà không bit nối lại thế nào,anh nào bít giúp giùm em nha,chân thành cảm ơn
  7. huygacon

huygacon Thành viên

Được Like:
    15
    Em có con Sharp V603SH không biết xem mutil thế nào cả ! Ai chỉ cho em với ! Hixx
  8. Chip_pro

Chip_pro Thành viên

Được Like:
    37
    Dạo này thấy mọi người rao bán 904sh giá toàn 2t5-3t là thế nào nhỉ các bác :|. Em định mua 1 em mà thấy tự nhiên down giá ầm ầm cũng hơi lo lo. Bác nào tư vấn giúp em với :D
  9. baby heo

baby heo Thành viên

Được Like:
    762
    Có lẽ vì 905,920 down dữ wa,mà 904 thì làm sao = 2 e đó nên...down theo!! Chứ theo e 904 vẫn đáng giá hơn thế nhìu!!:-?
    Chip_pro thích bài này.
  10. ilpokemon

ilpokemon Thành viên

Được Like:
    0
    các bác ơi cho em hỏi với em bật con sharp 903 lên mà camera cứ báo please wait rồi treo máy luôn ko biết là có vấn đề gì xảy ra, có bác nào biết cách khắc phục chỉ cho em với.
    mà cách hard reset 903 là giữ 2 nút # + power trong vòng bao lâu zậy mà giữ 2 nút ấy sau khi tắt máy rồi hay là lúc máy đang bật..****
    em là newbie thông cảm