Vodafone by SHARP FAQ!

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi HERO@, 23 Tháng năm 2007.

1. buiqtrung

buiqtrung Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    Hồi trước con của e cũng bị y chang vậy.Người khác gọi đến thì máy báo là 1 cuộc gọi nhỡ,còn mình gọi đi thì Call Disconnected.
  2. QTUNG

QTUNG Thành viên

Được Like:
    0
    Mình có 1 con 903 các chứa năng đều xài good, chỉ có 1 bệnh là sử dung bluetooth thì em nó bị treo máy, đã chạy nhiều phần mêm với nhiều bản khác nhau nhưng vẩn chưa khác phục đươc, có có lúc gửi đươc nhưng có lúc bị treo máy nói chung là nó ko bị hư bluetooth vì có lúc gửi đươc mà nhưng đa số vẩn bị treo máy, mở bluetooth ko sao nhưng cho nó tìm kết nối khác thì bị treo máy có lúc khởi động lại máy. Mong ae giúp đỡ hiện mình đang xài bản taiwan bản này thì hoàn toàn kô gửi đươc. mong nhận được sự giúp đỡ của ae. Thanks
  3. HERO@

HERO@ Staff Member

Được Like:
    1,501
    Bạn chạy lại bản UK xem sao nhé! Nếu không được thì máy bị lỗi phần BT rồi :(
  4. pquynh

pquynh Thành viên

Được Like:
    0
    Máy mình bị lỗi khi chụp hình!

Mình dùng Sharp 903 sản xuất 12/2005 hơn một năm nay rất tốt, chủ yếu dùng để nghe/ gọi nên không thấy có sự cố gì! nhưng gần đây do nhu cầu sử dụng khi chụp hình mới phát hiện máy mình chỉ chụp hình bằng nút OK (nằm ngay giữa máy) và chụp rất bình thường mà không thể chụp hình bằng nút chụp hình nhỏ nằm bên hông máy. Bạn nào biết chỉ giúp dùm, thành thật cảm ơn!
  5. sv_ngheo

sv_ngheo Thành viên

Được Like:
    77
    PHải lật ngửa 180 độ màn hình ra mới dùng được cái nút bên hông, còn chỉ lật mở máy ra không thôi thì chỉ sử dụng đuợc nút tròn trung tâm
  6. chiphone

chiphone Thành viên

Được Like:
    419
    bác nói sao chứ, con của em (10/05) kg cần lật ngửa vẫn chụp nút bên hông tốt chán.:whew:
  7. HERO@

HERO@ Staff Member

Được Like:
    1,501
    Nút bên hông dùng bình thường không cần phải gấp lại cung được
  8. levin

levin JMP Top Contributor

Được Like:
    2,514
    Mở nắp, nhấn nút camera bên hông giữ khoãng 2s thì sẽ kích hoạt chức năng chụp hình và chụp bằng nút này bình thường, ko cần xoay nắp. Sx năm nào cũng vậy mà.

Tiện mình hỏi lun: khi quay phim thì lúc nào cũng có đèn flash, ko tắt được. Bro nào biết cách tắt hông? (chỉnh off rùi mà quay là có flash)
  9. haiaune

haiaune Thành viên

Được Like:
    103
    Bấm phím # là tắt flash đó
  10. HERO@

HERO@ Staff Member

Được Like:
    1,501
    Nếu bấm # mà flash chết thì máy lởm, format mà chêt flash thì chắc chết hết rồi:D