Vodafone by SHARP FAQ!

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi HERO@, 23 Tháng năm 2007.

1. nakatasiva

nakatasiva Thành viên

Được Like:
    29
    Chạy phần mềm thì dễ cứ làm theo bài hướng dẫn của bác HERO@ là làm được nhưng làm sao cho nó ổn định lại mới là vấn đề đòi hỏi kinh nghiệm thực tế :D
  2. nguyenhuuphuoc

nguyenhuuphuoc Thành viên

Được Like:
    0
    sharp 902 của em nó bị sóng lúc có lúc không.bác biết cách nào khắc phục thì chỉ dùm em với
  3. lingzhi

lingzhi Guest

Hero@ ơi...mình dùng con sharp TM100...cũng ổn lắm...hôm trc dính mưa nhưng đã sửa đc rồi...bây h nó lại ko sạc đc...cắm sạc vào ko thấy gì hết...mà cứ cắm sạc là tắt nguồn...có cách nào khắc phục ko?mà pin của nó cũng kém lắm...dùng khg 6h là hết sạch...có phải là pin kém đúng ko?thay pin mới vào có đc ko nhỉ???mong bác chỉ giúp...
  4. lingzhi

lingzhi Guest

mà nếu cần mua sạc mới và pin mới của con Tm100 này thì khg bao nhiêu hả bác...và mua ở đâu hả bác...em tìm mấy hàng mà ko có...em ở Hn...khi nào em mời bác đi cafe...
  5. HERO@

HERO@ Staff Member

Được Like:
    1,501
    Pin TM100 thif hieenj ko có rồi. Bệnh con TM của bác bị dính mưa nên rửa sạch bằng nước rửa mạch ( putin ) là khỏi thôi ;)
  6. lingzhi

lingzhi Guest

bác ơi...bệnh dính mưa đã khỏi rồi...nhưng về dùng đc 1 thời gian thì nó bắt đầu biểu hiện...sạc thì tắt nguồn...bây h thì lại còn ko nhận sạc nữa...ko hiểu làm sao???
  7. lingzhi

lingzhi Guest

bác ơi..bác ở đâu để em mang máy đến cho bác xem hộ...cắm sạc thì ko nhận...còn trc đây thì cắm sạc thì lại tắt nguồn...em cứ phải bật lại...bác xem cho em nhé...thanks bác lắm...
  8. dunganhem

dunganhem Thành viên

Được Like:
    1
    tôi có cái máy 903sh (8 2005) lúc trước xài bình thường giờ thì nó bật lên thì nó khởi động lại liền. Pw+# thì chỉ đến dòng thứ 2 là đứng luôn giúp tôi với nha. tôi thích cái chụp ảnh của cái máy này lắm.
  9. lion_heart012

lion_heart012 Thành viên

Được Like:
    1,007
    bác master reset ( power + #) thì nó chạy cái dòng thứ 2 khá lâu đó bác, bác phải đợi nó chạy tầm 5 -> 10p mà ko thấy động tĩnh gì thì đi chạy lại phần mềm là ok. bệnh này do lỗi phần mêm thôi bác ạ.
  10. HERO@

HERO@ Staff Member

Được Like:
    1,501
    Bệnh muôn thủa của 903sh rồi, format lại máy, ko được chạy lại phần mềm ( có cây chạy lại dùng ngon có cái thì không hết :( )
    Good luck!
    dunganhem thích bài này.