Vodafone by SHARP FAQ!

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi HERO@, 23 Tháng năm 2007.

1. craven179

craven179 Thành viên

Được Like:
    0
    Cho Em HỎi Anh Hero@ Ở ĐÂu ? Em CÓ Con Sh902 KhÔng BiẾt BỊ GÌ KhÔng LÊn NguÔn . ChẠy LẠi PhẦn MỀm RỒi KhÔng ĐƯỢc . Em Đang NhỚ NÓ QuÁ KhÔng BiẾt LÀm ThẾ NÀo KhÔng BiẾt CÓ SỬa ĐƯỢc KhÔng . BÁc Hero@ GiÚp Em . Sos.
  2. HERO@

HERO@ Staff Member

Được Like:
    1,501
    Mình ở HN, nếu máy chạy rồi mà vẫn ko đc thì khó có hy vọng lắm, bạn thử mang đi chạy ơ 1 chỗ khác coi sao nha :(
  3. honem2k5

honem2k5 Thành viên

Được Like:
    0
    máy của mình khi chụp hình thì có những ố vàng . bo camera khac vao cung vậy bác biêt nó bị sao ko .
  4. jansen

jansen Thành viên

Được Like:
    257
    đã thử cho ảnh lên pc xem chưa bạn ? nếu ko phải tại camera thì là do màn hình rồi.
  5. cai_nguc

cai_nguc Thành viên

Được Like:
    3

Em cũng vừa bị thế này xong. BÁc Hero giành cho em chút thời gian nhé. Em ở Cầu giấy - HN.
    Cảm ơn bác Hero trước.
  6. HERO@

HERO@ Staff Member

Được Like:
    1,501
    Ok bạn mang qua mình chạy lại phần mềm cho :)
  7. cai_nguc

cai_nguc Thành viên

Được Like:
    3
    Cảm ơn bác Hero nhé. nhân tiện cho em hỏi mua 1 cái sạc. Cái của em để quên trong Nam rồi. Bác cho em địa chỉ và thời gian nhé. Dạo này em hay phải chạy nên phải sắp xếp thời gian trước, không lại lệch pha với bác. Hẹn gặp bác sớm.
  8. bigcatdn

bigcatdn Thành viên

Được Like:
    0
    Có pác nào ở Đà Nẵng, biết chạy lại phần mềm 903Sh chạy ở đâu không chỉ em với??? Thanks
  9. nguyenhoang2979

nguyenhoang2979 Thành viên

Được Like:
    0
    các bác nào biết chổ nào chạy phần mềm ở TPHCM o? cho em biết vài địa chỉ nhé, mà giá khoảng nhiêu vậy mấy bác?
  10. bigcatdn

bigcatdn Thành viên

Được Like:
    0
    Pác Hero cho hỏi, con Sharp 903sh của em với bệnh tình như nêu trên nếu thay main có hết bệnh không vậy??? Nếu có thì chi phí thay thế ở chỗ pác bao nhiêu, có thể cho em biết luôn, nếu được em gửi ra pác sửa? Huhu, mới mua được có 1 tháng, thế mới đau cơ chứ. Nên pác nào mua lại máy cũ lưu ý, không lại bị mìn như em đây này.