Vodafone by SHARP FAQ!

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi HERO@, 23 Tháng năm 2007.

1. hantrieuvu

hantrieuvu Thành viên

Được Like:
    3
    To : conan01
    biểu tượng pin nó đầy rùi nhưng còn chớp chớp, còn đèn màu bên hông máy vẫn báo màu đỏ
    Cho mình xin chỉ số để converter Video, mình xài chương trình xilisoft video mà sao để vào máy nó báo cannot play mình xài cả .3gp va mpeg-4 mà vẫn ko play đc
  2. lehuyet

lehuyet Thành viên

Được Like:
    6
    Bác Trung ơj. Em có 1 chú sharp 903 sh. h em muốn mua 1 bộ phụ kiện thì giá khoảng bao nhiêu hả bác( jack + tai nghe+ thẻ nhớ 1G). Em ở Hải Phòng , bác co cách nào bán cho em ko. sms cho em qua số 0974817804 nha
  3. lehuyet

lehuyet Thành viên

Được Like:
    6
    Em con 1 thắc mắc nữa là chú 903sh của em đút thẻ nhớ 1G, 521M của KINGSOFT vào là đơ máy luôn. Tại sao lai thế. Vậy 903sh dùng thẻ của hãng nào hả bác
  4. vinhdath

vinhdath <blink><b>->S.H.A.R.P<-</b></blink>

Được Like:
    2,125
    do thẻ đó là thẻ dỏm đó bạn,nếu đúng thẻ chính hãng thì ko có trường hợp đó đâu, có thể kiếm mua thẻ trancsend cũng sử dụng khá tốt
  5. lion_heart012

lion_heart012 Thành viên

Được Like:
    1,007
    Nếu ở HN bạn nên qua Phú Thái ở Đại La để mua thẻ xịn, đừng cho thẻ 1G mà chưa đến 100K vào, vì cho vài lần có thể làm đơ máy và phải reset hoặc chạy lại phần mềm đó ( trc mình đã bị 1 lần). Nếu có dk thì làm cái thẻ 80x là tốt nhất, đọc video và ảnh cho nhanh, lưu ảnh cung nhanh
  6. lion_heart012

lion_heart012 Thành viên

Được Like:
    1,007
    Biểu tượng pin báo đủ 3 vạch ko có nghĩa là đầy pin, bạn nên để khi nào đèn ko sáng nữa thì lúc đó mới thực sự đầy. Còn video thì bạn dùng soft convert của Minh Hoàng đã up sẵn trong diễn đàn đó. Chất lượng tốtl lắm, dùng xilisoft cho chất lượng kém hơn
  7. mdt81

mdt81 Thành viên

Được Like:
    0
    con 903sh của mình cứ vào tin nhắn-inbox hay viết tin nhắn mới thì máy tự tắt và khởi động lại, đôi lúc bấm các số cũng bị như vậy.lạ nữa là em chuyển qua fw uk mà vẫn nghe m4a được. mình đã đem lên gsm chạy lại fw nhưng vẫn kg hết mà còn bị thêm là kg chuyển qua fw jp được. máy mình bị gì vậy các bác? rất mong sự giúp đỡ của anh em gsm. thanks
  8. Chip_pro

Chip_pro Thành viên

Được Like:
    37
    Thẻ MicroSD + với adapter nữa thì có nhét vào 903sh đc ko ạ? :|
  9. onelove2711

onelove2711 Thành viên

Được Like:
    685
    mình chưa dùng con 770sh bao giờ này máu quá đinh mua anh em tư vấn hộ xem em đấy có đặc điểm gì nổi bật để mình chọn nhé.cảm ơn mọi người
  10. conan2901

conan2901 Gác Cổng Chợ Staff Member

Được Like:
    14,843
    nếu là apdapter Micro SD thành miniSD vẫn được mà bạn, nó như thẻ mini SD bình thường.
    770 là bản TM, dễ dùng, menu đơn giản, mỏng, thanh thoát
    chụp hình hơi yếu, nhưng nghe nhạc to
    @theo mình nên dùng 705 hay hơn :-?
    nếu hơn 1 chút dùng 903 hoặc 904 để cảm nhận hết vẻ đẹp của sharp và muilti tuyệt vời :-p
    Chip_pro and onelove2711 like this.