Vodafone by SHARP FAQ!

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi HERO@, 23 Tháng năm 2007.

1. phongone

phongone Thành viên

Được Like:
    22
    cho mình hỏi là khi nào thì bít pin của sharp 903sh đầy. sao mình sạc lâu đầy wá. còn 1 nấc pin thì sạc bao lâu thì đấy. thank's
  2. HERO@

HERO@ Staff Member

Được Like:
    1,501
    Khi pin đầy đen bên hông máy sẽ tắt
    phongone thích bài này.
  3. wurain91

wurain91 Thành viên

Được Like:
    63
    http://minhhoang9999.4shared.com =>nhạc mmf độc!
    mình sạc tới hơn 1h30 mới tắt đèn
    phongone, GB. and tuyenla like this.
  4. nick456

nick456 Thành viên

Được Like:
    1
    Cảm ơn các bác nhiều lắm. Em mấy hôm đi tầm sư học đạo h cũng biết kha khá. Em xử lí được cái thẻ của em rồi.
  5. phongone

phongone Thành viên

Được Like:
    22
    nhưng tháo ra cắm vô thì nó lại sáng típ, một lúc sau mới tắt. mà thường sạc đầy thì xài được mấy ngày hả pác???
  6. wan

wan Thành viên

Được Like:
    97
    như thế là đầy rồi bác à,nếu pin good,nghe gọi ko thì 3 ngày,sài ứng dụng nhiều thì 1 ngày,sài trung bình thôi thì hơn 1 ngày
    GB. thích bài này.
  7. bonghongthuytinh

bonghongthuytinh Thành viên

Được Like:
    17
    con 703shf của em bình thường cũng đc 3 ngày đấy ... ko biết thế có ít ko :D

703shf của Bonghongthuytinh hết lỗi chưa? Nếu hết rồi thì cắt rốn đi nhé nó không tự rụng như trẻ em mới sinh đâu nhé, để lòng thòng ngứa mắt lắm :(

hi hi ... theo như lời bác sĩ quả nhiên sau một thời gian ko thấy lỗi nào đáng kể nữa ... chỉ có một tý nhỏ xíu là mấy cái chấm chấm trên màn hình lúc gửi tin nhắn thôi...chắc cũng sẽ hết nay mai thôi.
    Rốn nó em có khí nào mở pin đâu mà ngứa mắt...hi hi...mà anh ko nói chắc em cũng ko nhớ nữa !
  8. sv_ngheo

sv_ngheo Thành viên

Được Like:
    77
    Em ko biết có ai ở đây có Themes cho sharp 903 không ạ, chứ em cứ dùng cái giao diện Tàu chán quá, chữ tiếng Anh thật đấy nhưng phong cách Tàu em ko thích lắm, thấy mấy bác có theme rất cute mà sao em ko có

File game đuôi HUF cài đặt thế nào ạ, em là newbie có gì hỏi ngu dại xin mọi người đừng cười, cho em xin cái link đến bài đã có các bác nhé !
  9. zennez

zennez Thành viên

Được Like:
    318
    muốn cài game cho 903sh thì nghiên cứu cái này nhé: http://www.gsm.com.vn/forum/showthread.php?t=32959

903sh ko hỗ trợ theme cho người dùng tự cài, bạn có thể chuyể sang FW JP, có hỗ trợ thêm 2theme rất đẹp đấy!
    sv_ngheo thích bài này.
  10. sv_ngheo

sv_ngheo Thành viên

Được Like:
    77
    Bác ơi, chuyển sang firmware Nhật Bổn thì phải làm thế nào, hoặc ở HN em phải đến đâu để làm ?? Nhiêu tiền ạ ?

Em đang xài 1 cây 903 đỏ đun và cậu em xài một cây 903 đen. Cây đỏ có giao diện chán lắm, trông thô sơ nhưng được cái chạy ổn định, ko thấy lỗi lầm gì.

Giao diện kiểu này:

Cây đen có hai vạch sáng dọc màn hình cách lề 1mm (hic, chẳng biết có phải màn sắp bị sao ko) giao diện đen thui, đẹp, mỗi tội thỉnh thoảng bị restart khi đang xem phim thôi, có cách nào khắc phục ko các bác. Em ngu dại chẳng biết gì !

Cây đen:

Bấm *01763*8371# thì nó ra như sau:

1.046
    EMP:U100 5.0
    OW: 7.0.2.1.545
    APLIX:1.17

Còn cây đỏ thì:

1.02X
    EMP:U100 5.0
    OW: 7.0.2.1.e.1.101
    APLIX:1.17

Nghĩa là sao ạ, cây đen có 1 số ngôn ngữ châu Âu, còn cây đỏ thì chỉ có tiếng Anh và hai ngôn ngữ hệ loằng ngoằng khác.

Cây đỏ em search device khi xài Bluetooth nó nhận ra là GX88 hay cái gì đó tương tự dù tem lưng máy ghi là 903, còn cây đen nhận ra đúng là 903sh

Hai máy đều năm 2005

Các bác giúp em với !