Vodafone by SHARP FAQ!

Thảo luận trong 'Japanese Mobile Phones' bắt đầu bởi HERO@, 23 Tháng năm 2007.

1. japanphone

japanphone Thành viên

Được Like:
    8
    Bác Hero ơi Cho Hỏi Chút Mình đang Sài Em 903sh 1 NĂM Nay Ko Có Vấn đề Gì , Giờ Em Nó Làm Mình Làm Mẩy Các Chức Năng Khác Thì Ok Hết . Nhắn Tin, Multi..good Chỉ Có Tội Là Gọi được 5 Giây Là Tự động Reset . Tính đem Em Nó đi Chạy Lại Phần Mềm Nhưng Ko Biết Là Do Phần Mềm Hay Phần Cứng Nhi. Chán Quá. Bác Hero Chỉ Giáo Giúp Với Thanksss:|
  2. Chip_pro

Chip_pro Thành viên

Được Like:
    37
    Có con kiến nó chui vào trong cái Camera và bò bò trong ý #-o
  3. antonin_devincent

antonin_devincent Thành viên

Được Like:
    2
    cho e hỏi là ở tpHCM thì chạy phần mềm ở đâu?cảm ơn anh nhiều lắm!
  4. maphongba_15

maphongba_15 Thành viên

Được Like:
    264
    bác vinhdath 0987823388
    antonin_devincent thích bài này.
  5. vc_realseven

vc_realseven Thành viên

Được Like:
    2
    sư huynh wa là kinh nghiệm ! nhưng cho e hoi!? em xai con 903 ... em muon xoa logo mang e lam sao ******** nho chi dum em nha
  6. vc_realseven

vc_realseven Thành viên

Được Like:
    2
    trên diễn đàng này ai cũng sao đầy người ... em rất mong may sư huynh chiếu cố chỉ dùm em.. em co nhắn tin theo mấy bài báo ma ko đc...
  7. vc_realseven

vc_realseven Thành viên

Được Like:
    2
    sư huynh chỉ e, xóa logo mạng đi.. nó che mất hình nhỏ ghệ trong xấu quá.. hi hi hi e cảm ơn sư huynh nhiều nha
  8. HERO@

HERO@ Staff Member

Được Like:
    1,501
    Nhấn tổ hợp phím 8+nguồn chờ màn hình sáng và chạy hết các dòng chữ sau đó nhấn giữ phím OK ở giữa và nhấn phím lên hoặc xuống cạnh phím ok và để ý số ở phía dưới màn hình " mặc định là 0 hoặc 1 " chuyển lên thành 21 và tắt máy.
    Mở máy lên sẽ xuất hiện phiên bản Nhật và vào phần Display settings tắt logo mạng.
    Sau khi làm xong thao tác lại như ban đầu và chuyển số 21 về 0, tắt máy là ok
  9. tuanhqt

tuanhqt Thành viên

Được Like:
    0
    các bác ơi! cho em hỏi " nếu đc so sánh giữa sharp 903sh với sony ericsson w810i thì cái nào nghe nhạc hay hơn? và bass của máy nào nghe sâu hơn?" cảm ơn các bác nhé!
  10. conan2901

conan2901 Gác Cổng Chợ Staff Member

Được Like:
    14,843
    cái này rất khó, và rất ít người muốn đụng chạm đến vấn đề nhạy cảm đó bạn ạ
    tùy cảm nhận của mọi người, tùy phụ kiện đi theo, tùy chất lượng nhạc và đặc biệt tùy "đôi tai" của mỗi người, nếu bạn yêu sharp thì là 903, nếu bạn yêu Se thì là w810i,
    nó là thế đấy
    theo đánh giá chủ quan thì ngang ngửa nhau, nếu không muốn nói 903 có chiều sâu hơn 1 chút