[Cờ bạc] Win88 – Ứng Dụng Game Bài Trên Android

Thảo luận trong 'Android: Trò Chơi' bắt đầu bởi trunganh9x9x9x, 7 Tháng tám 2013.

1. trunganh9x9x9x Thành viên

Win88 – Ứng Dụng Game Bài Trên Ios và Android
    ( Ứng dụng free – tham gia miễn phí – Thưởng lớn lên đến 1 triệu ciao)

Ứng dụng game bài online phiên bản iphone và IOS với giao diện cực kỳ bắt mắt và dễ sử dụng với những game quen thuộc như:
    • Phỏm
    • Tiến lên miền nam
    • Tiến lên miền bắc
    • Mậu binh
    • Ba cây
    Hướng dẫn cài đặt: Đặc biệt đây là phiên bản hoàn toàn miễn phí, các bạn có thể down miễn phí ở các cửa hàng ứng dụng store và Đã được kiểm duyệt bởi các trang ứng dụng có tiếng như google và apple.
    • Trên Android – App store của google: Download
    • Trên Ios - App store của apple: Download

Những ưu điểm mà ứng dụng game bài của win88 có được:
    • Giao diện theo thiết kế mới dành riêng cho điện thoại chạy hệ điều hành iOS, hấp dẫn và dễ dàng thao tác hơn, mang lại trải nghiệm mới thú vị hơn cho người chơi.
    • Hỗ trợ tính năng thẻ ưu đãi dành cho các thành viên V.I.P
    • Nâng cấp hệ thống chat (lưu lại người chat gần đây, lưu lại những message chat). Giao diện chat hoàn toàn giống giao diện chat trên điện thoại của bạn, rất đơn giản và dễ sử dụng.
    • · Thêm tính năng vào chơi game cùng bạn, bạn sẽ dễ dàng tìm kiếm bạn bè của mình hơn.
    • Hỗ trợ tính năng tạo bàn chơi, bạn có thể giới hạn mức cược và giới hạn số người có thể tham gia bàn chơi. Đặc biệt bạn có thể đặt mật khẩu cho phòng mình.
    • Hỗ trợ tính năng tìm bàn theo số tiền mình có, bạn chỉ cần đặt mức cược mong muốn và nhấn tìm phòng.
    • Hỗ trợ bạn đại gia và bạn cao thủ, bạn có thể kết bạn với các đại gia và cao thủ của game để nhận được những hỗ trợ và ưu đãi tốt hơn.

Game hứa hẹn sẽ mang lại nhiều điều thú vị và bất ngờ cho người chơi.