Xin giúp www.sodevip.net : website đánh đề online, đánh đề uy tín, đánh lô đề online bắc-trung-nam

Thảo luận trong 'Trò Chuyện Tổng Hợp' bắt đầu bởi vuade179180, 1 Tháng mười một 2014.

1. vuade179180 Thành viên

Kinh nghiệm đánh lô đề online hiệu quả tại www.sodevip.net

www.Sodevip.net : chuyên trang đánh lô đề online, đánh đề online uy tín hàng đầu việt nam, giao dịch đặt cược cả 3 miền bắc trung nam, tỷ lệ trúng thưởng cao, đánh đề 1 ăn 82... đủ mọi hình thức đặt cược, đặc biệt giao dịch thanh toán qua Perfect Money (PM), giao dịch tự động, an toàn tuyệt đối, đã được cộng đồng quốc tế chấp nhận và thanh toán.
    Kính mời các thần dân lô đề tham gia và đặt cược
    link giới thiệu:
    http://sodevip.net/dang-ky/gioi-thieu/thanhlo1979
    2. Tâm lý:

Trên lý thuyết thì tâm lý chỉ là con số không ít người để ý đến nhưng khi bạn lâm vào cuôc chơi thì nó lại là yếu tố không thể xem thường được, tại sao ư? Bởi nó thể hiện bộ não của bạn, phương pháp chơi hay kinh nghiệm chỉ là tay chân còn đầu óc bạn có tỉnh táo đc để đưa ra những quyết định sáng suốt, kịp thời hay không thì nó chính là tâm lý ( đầu não ) đánh đề online của bạn.

Đã nhiều lần bạn tự nhủ với mình là đang “ đen “ đúng không nào. Đương nhiên cuộc sống tâm linh và khoa học tồn tại song song nhau.nhưng ở đây chúng ta chỉ nói đến lĩnh vực khoa học nhé. Khi bạn “ đen “ có nguyên nhân và hệ quả cả đấy, Lý do bạn “ đen “ theo mình bắt đầu bằng sự lơ là và chút sai sót và dần dần nó phát triển thành tâm lí hoang mang và hoảng loạn rồi chán nản,buông thả đánh đề online.
    Ví dụ : hôm nay bạn thua, bạn lo lắng và theo phương pháp của bạn mai phải đánh con lotto ab nhưng rồi bạn suy nghĩ đắn đo nhiều rồi cuối cùng bạn lại bỏ quên mất nó rồi quyết định chọn con lotto cd ^^!

Khi thắng chưa chắc phương pháp chơi của chúng ta đã đúng và tâm lí tạo cho chúng ta 1 sự chắc chắn mờ ảo và dẫn dắt chúng ta đến 1 nguy cơ thất bại.

3. Phương pháp chơi

Đây có lẽ là điều đc mong chờ nhất và các bạn vẫn coi nó như là yếu tố quan trọng nhất. Nhưng thật bất ngờ theo tôi thì yếu tố này chỉ mang tính chất tương đối chứ không có gì là hoàn hảo cả. Bạn sẽ phải không ngừng hoàn thiện phương pháp chơi của mình.
    Trong phương pháp đánh đề online chơi có 2 yếu tố đó là phương pháp bắt số và kinh nghiệm, để tự tin chơi thì bạn phải kết hợp được hài hòa giữa phương pháp bắt số và kinh nghiệm. Theo tôi thì đó là 2 yếu tố không thể tách rời. Trước tiên nên vận dụng tất cả phương pháp chơi của bạn để cho ra 1 dàn số và sau đó hãy dùng kinh nghiệm của mình để cân nhắc và chọn lựa số.
    Ví dụ: Phương pháp bắt số của bạn cho ra lotto 31 đẹp, nhưng với kinh nghiệm là không nên chơi lotto gan thì bạn không nên vào tiền.
    Không có phương pháp nào là hoàn hảo cả, Bởi vì nó chỉ đúng được 1 thời gian sẽ có lúc sai điều quan trọng là chúng ta phải tư duy và hiểu đc tính khoa học trong mỗi phương pháp và tìm được phương pháp nào hiệu quả hơn thôi. Vì thế thay vì học cái khó là phương pháp bắt số trước bạn hãy tích lũy cho mình kinh nghiệm trước tiên.