X-plore (Trình duyệt và quản lý tập tin) (ver 1.53 - 10/6)

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG HỆ THỐNG' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 25 Tháng ba 2006.

1. rain_ho

rain_ho Thành viên

Được Like:
    258
    ko biết đã cr@k ngon chưa nhỉ :D liệu có bị như các bản trước cứ dùng 1 thời gian lại out ko
  2. thanhv

thanhv Thành viên

Được Like:
    220
    khi nào bị out ra thì bạn lại vào bản có chữ X rồi thoát ra lại vào bản kia là được
  3. ddthanh05

ddthanh05 Thành viên

Được Like:
    2
    Bác nào biêt cho hỏi tí: tui xài bản 1.30 việt hóa thì vào private, sys.. ok hết, máy chỉ hack bằng Secman, sau thời gian xài thì thì bị out. Giờ cài bản 1.22 thì không vào private được, vẫn xài secman, vậy bây giờ có cần hack thêm cách MoreCaps để thấy private kg? Tui sợ hack nhiều cách cùng lúc thì die máy luôn, pác nào biết chỉ tui với!!!!!!!!!Tks trước...
  4. master_xo

master_xo Thành viên

Được Like:
    72
    Cứ chơi hack vô tư đi. Không sợ xung đột phần mềm đâu :))
    ddthanh05 thích bài này.
  5. tichau

tichau Guest

Thêm bản mod icon.

Các file đính kèm:

MaiDinh and gsm2 like this.
  6. thanhtungngl

thanhtungngl Thành viên

Được Like:
    18
    sao mà hok cài zô được zạ?
  7. Jun_vampiro

Jun_vampiro Thành viên

Được Like:
    19
    Có thể máy bạn chưa hack, hoặc phần mềm chưa được sign? Mình cũng không rõ lắm, nhưng bản Xplore này đã có nhiều người test ok rồi mà.
  8. qbho

qbho Thành viên

Được Like:
    0
    Mình chưa thử cái này vì xin cer & key mãi chưa được. Nhưng cũng k biết bản này có giống như cái Jukebox 2.41 cài vô là bị đòi connect internet liền hông nữa.
    Nhân đây có cao thủ này xin cer va key dùm mình được hong, được thì mình cám ơn lắm lắm... (IMEI: 359319025465676, E63). Xin cám ơn.

QBHo.
  9. yeuchip

yeuchip Thành viên

Được Like:
    33
    Đã test trên N78 (máy đã ha**). Cách này hơi rắc rối nhưng mà thực sự có tác dụng: không còn thấy màn hình 3s đáng ghét, khi bị "đột tử" thì chỉ cần mở chương trình 3s lên rồi đóng lại thì chương trình kia lại "hồi sinh".
    Về lâu dài thì chưa biết ra sao, nhưng bây giờ cứ sướng cái đã! Đợi xem bên chính hãng sẽ ngăn chặn ra sao. Hè hè...!!!
  10. tichau

tichau Guest

Cách xài mới này có vẻ ổn rồi :D.