Xin giúp Xin anh dtube giúp em về việc activate IPhone 3GS 32GB locked AT&T

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi Dtube, 7 Tháng năm 2010.

1. bvkakalot

bvkakalot <b><font color="green"><marquee >"Stay Hungry, Sta Staff Member

Được Like:
    1,014
    @Kendu, Civic: Có lẽ mọi người đang hiểu lầm ý rùi... Người gặp vấn đề là 1 vấn đề khác, ko phải nhu 2 bác nói, mua iphone từ att hay từ store gì cả? Ở đây là phone vẫn đang xài bình thường, nhưng như danny nói, bạn ấy vào service and repair để check số serial nhưng ko thấy thông tin warranty gì cả mà báo là phone chưa activate. Trường hợp này mình đã gặp rùi. :D anyway, ko có gì... Mỗi người 1 hướng nghĩ khác nhau và cũng tại cái từ Activate mà làm lẫn lộn lung tung... haizzz... sorry 2 bác.

Ah! Đuơng nhiên nếu 2 bác mua iphone, cho dù từ Store, online hay gọi điện thoại lên đều phải verify 4 số cuối ssn hết. Nếu ko nó biết bác là ai mà bán
    Civic thích bài này.
  2. bvkakalot

bvkakalot <b><font color="green"><marquee >"Stay Hungry, Sta Staff Member

Được Like:
    1,014
    Bác chỉ việc lấy sim AT&T nào cũng được, bỏ vào Iphone và cắm vào Itunes, tự động nó sẽ activate và vào springboard được thôi. Nếu máy bác ko phải của AT&T thì cần tìm SIM của nhà mạng rùi bỏ vào, ko nữa thì xài mấy cái sim ngoài đường bán, 1 sim for all... Nếu gặp trục trặc gì thì tính tiếp
    Civic thích bài này.
  3. havefun

havefun Thành viên

Được Like:
    0
    Hic hic.... em tốn hết 150k ở ngoài 127A Bà Huyện Thanh Quan rồi ! :(

thanks bác nhé