Xin giúp Xin các đại ca giúp em....

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi vlvlvl, 20 Tháng ba 2011.

1. bvkakalot

bvkakalot <b><font color="green"><marquee >"Stay Hungry, Sta Staff Member

Được Like:
    1,014
    Hehe, cái này là do bác vlvlvl thấy nó hiện cái thông báo hỏi về AppleTV nên tự động suy nghĩ ngay là cần AppleTV nè... lolz.
    Ko phải bác, thông báo đó chỉ hỏi có phải là mình đang muốn JB AppleTV hay ko? Nếu ko phải thì bấm "NO" (trường hợp của bạn là muốn JB Iphone nên sẽ bấm NO").
    Sau đó cắm máy vào, tắt máy đi, và làm theo hướng dẫn trên Greenp0ison là được. :D

---------- Post added at 08:23 AM ---------- Previous post was at 08:17 AM ----------

Diễn đàn mình cũng có nè, đi đâu cho xa. Bác FeadMo đã tổng hợp tất cả lại rất chi tiết. :D
    http://gsm.vn/f598/ios-4-2-1-huong-dan-jailbreak-cho-iphone-4-ios-4-2-1-bang-greenpois0n-windows-243110/
    vlvlvl thích bài này.
  2. vlvlvl

vlvlvl Thành viên

Được Like:
    2
    Xin cảm ơn các bác rất nhiều! Tại lâu rồi e k voọc lại nên h bị ngố ^^!

---------- Post added at 03:24 PM ---------- Previous post was at 03:18 PM ----------

Chết mà em quên chưa hỏi bác! Tình hình là bây h máy em Ipod Gen4 nhưng chưa có lưu SSH. Em down TU về nhưng k lưu đc. Em lỡ JB = Redsnow rồi và có Cydia nhưng restart lại là lại bị ăn táo nên mỗi lần lại p dùng Redsnow làm lại mới đc.
    Mà em restore lại 4.2.1 cũng k đc. Giờ mới khó đúng k bác :(
    Có cách nào để thoát khỏi tình trạng này k ạ :(
  3. bkingpro

bkingpro Thành viên

Được Like:
    2
    dùng greenpois0n fix lổi treo táo bạn ơi.........
    vlvlvl thích bài này.