Xin chỉ cách xắp xếp danh bạ của Sharp 904SH

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi TrungHoangkt, 14 Tháng sáu 2009.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. TrungHoangkt Thành viên

Em dùng 904SH một thời gian cũng chỉ nghe nhạc và nghe gọi. Mới hôm nọ mới dùng danh bạ sao nó cứ sắp xếp loạn lên. Chẳng theo vần gì cả, tìm mãi không biết cách xếp lại thế nào. Bác nào biết cách khắc phục chỉ em với.
    Tiện em hỏi về em Sharp 923SH cái, vì 20-06 có người xách về cho. EM thấy bảo dòng 923SH này rất kén sóng và hay bị out mạng và Mitimedia nếu unlock bằng sim phải không ạ. Em ở Hải Phòng ko biết có hiện tượng này không ?
    Thank các bác !
  2. duy009

duy009 <b>Bụng Bự Mắt Híp</b> Staff Member

Được Like:
    3,950
    về danh bạ, bạn phải edit phần Reading-Last Name hoặc Reading-First Name cho giông' vơi' phần kia thì mơi; săp' xêp' và search theo ABC dc
    Co' Soft để tự động edit:
    http://gsm.vnshowthread.php?t=141416
    còn về 923SH, song' ở Hải Phòng nghe noi' là kha' yêu', và kha' dễ bị mât' multi khi thay sim nghe gọi....bạn tham khảo thêm nhe;
    levin and *Rai* like this.
  3. quaikiet0000

quaikiet0000 Thành viên

Được Like:
    2
    Hoho, mình vẫn làm ko dc..lạ quớ..
  4. wizaz

wizaz Thành viên

Được Like:
    406
    Về vụ sóng 923sh thì bác duy đã nói rùi, ko chỉ ở Hài phòng mà nhìu TP khác sóng 923 còn rất kém...\m/
    :D Còn 904sh sau khi đã chỉnh Lastname, Firstname và Reading thì phải để chế độ search danh bạ (View Phonebook) là theo Reading (by Reading Order) o:)
  5. 0909220076

0909220076 Thành viên

Được Like:
    220
    Chính xác là: Menu->phone book->settings->sort entries->by reading (trên 904SH)
    Armerial thích bài này.
  6. dongocminh

dongocminh Thành viên

Được Like:
    3
    Mời bác vào trang japanphone.vn của mod Trung Hero, ở đó có hướng dẫn cụ thể về cách làm đới. Mình cũng đang dùng 904Sh nè, search danh bạ ngon lành cành đào, bình thường như cân đường hộp sữa lun.
  7. onelove2711

onelove2711 Thành viên

Được Like:
    685
    nếu ko làm đc thì bạn backup cái danh bạ lên đây.rùi anh em làm luôn cho :D
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.